Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณsuppchaiครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณsuppchaiครับ

วันนี้ผมลากไปที่395*9ครับไฟ1.6ในไบออสผมให้1.66ตอนนี้เทส3dเทสอะไรก็ผ่านหมดคราบ
    อุณหภูมิfullอยู๋ที่61-66ครับ เล่นห้องแอร์แต่cpucoolerยังปรับรอบพัดลมไม่สุด
    แล้วลองลากไปถึง400*9มันก็บูธเครื่องติดครับ แต่เล่นเกมได้สักพักก็จะรีเครื่องให้เองเลยครับ
    วิธีอก้ผมต้องใส่ไฟในไบออสให้ถึง1.7เลยไหมครับ ถึงจะไป420*9ไหว

มีใครรู้ไหมครับต้องใส่ไฟ1.7เลยใช่ไหมครับถึงจะไป420*9ไหว

Comment

มีคนพอทราบไหมครับ ช่วยพาผมไปไกลๆกว่านี้ทีเถอะ

Comment

ผมว่านะคับมันสุดที่ ram คุณแล้วละที่มันเด้งลองหาแรมที่มันทนไฟมากกว่านี้ลองมาใส่ดูนะคับ

Comment

แรมไปได้อีกไกลเลยครับ ไฟ 1.7 สูงอยู่เหมือนกัน ดูความร้อนระวังแต๊ปนะงับ

Comment

ตอนนี้แรมอะไรน่าเล่นครับ รุ่นอะไร ราคาเท่าไหร่ครับเพื่อไปหาได้ครับ

Comment

Working...
            X