Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 ลง Driver 8.2 แล้วเป็นแบบนี้ ใครเป็นบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 ลง Driver 8.2 แล้วเป็นแบบนี้ ใครเป็นบ้าง

ถ้าขยาหน้าต่างให้ใหญ่ มันก็จะเป็นทั้งแถบแบบในรูป แต่ถ้าย่อหน้าต่าง มันจะเป็นแค่มุมบนซ้ายมือ

ไม่รู้ว่าเครื่องมันไม่ถูกกับไดร์เวอร์ใหม่ๆรึเปล่า เพราะถ้าลง 7.2 ที่มาในแผ่นมันไม่ยักกะเป็นอะไร

แต่ถ้าลง 7.2 ตอนเล่นเกมส์ Assassins Creed ภาพมันจะมีแค่สองสี คือสีเทา-ขาว เลยต้องลงตัว 8.2 (8.1ก็เป็นเหมือนกัน เคยลองแล้ว)

ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไร ใครพอรู้ช่วยบอกทีนะครับ หรือว่าต้องไปลงตัว 7.2เหมือนเดิม
    Last edited by Jupis; 26 Feb 2009, 02:46:13.

ของผมปกตินะ 8.2 ยังไม่เจอปัญหาเลย

Comment

หรือเป็นของผมคนเดียว ตอนแรกโทษที่ OS Vista แต่พอฟอแมทแล้วลง 8.2 ก็เป็นเหมือนเดิม

แต่ถ้าลง 7.2 ก็ไม่ยักกะเป็นอะไร แต่เล่น Assassins Creed ไม่ได้ - -

Comment

8.2 กะลังแหล่มงับ....
        ยังมิประสบปัญหา

Comment

ของผมมีปัญหากับ Crysis ครับ

Comment

ผมก้เปนฮะ เปนบางครั้งบางครั้งก้ไม่เปน
            แต่ผมเปนตั้งแต่8.1แล้ว
            หรือเปนแต่ตอนใช้วิสต้าน่ะแหละ

Comment

hd3450 + 8.2 เป็นบางที เวลาดู hidef ครับ

Comment

อยากใช้บางห้ะ วิสต้า แต่ไม่มีกะตังจะซื้อ และใช้หรอจริงหรือปลอมอ่ะวิสต้า

Comment

Working...
                X