Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือดการ์ดจอหน่อยคร้าบ 2รุ่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือดการ์ดจอหน่อยคร้าบ 2รุ่นนี้

คือ ผมสนใจการ์ดอยุ่2รุ่นคับ คือเมนบอดที่ใช้เปง AGP 8x คับเลยหามาได้2รุ่นที่สนใจคือตัวนึงเปง
    GF 7600GT อะแรงดี
    http://thai2u.com/modules.php?name=A...owpage&pid=228

อีกอันเปง GF 7600GS แต่มันเมม 512 อะไม่รุ้จะเอาไรดีช่วยดูทีนะคร้าบ ขอบคุนมากๆ
    http://thai2u.com/modules.php?name=A...owpage&pid=208

รีบไปเรียนพิเศษงับ เด๋วมาดูใหม่ น้า

GF 7600GT ครับ

Comment

X1650Pro AGP

ถ้ารอตัวนี้ได้ แจ่มกว่ามาก

Comment

ข้ามไป7900GSดีกว่าครับ แต่รอหน่อยครับ
        Last edited by eXzato; 26 Nov 2006, 16:21:01.

Comment

แล้ว 7900GS กับ x1650pro มันจะแพงก่ากันเยอะมั๊ยอะงับ ไม่อยากเกิน 7000 จริงๆ -*- (ขนาด7000ขอแทบตาย (เงินผมออกเอง2000)พ่อผมบอกว่าถึงเปงเงินตัวเองแต่พ่อว่ามันเว่อแหงะ)ถ้าแพงก่าไม่มากก้อน่าสน หุ หุ แล้วต้องการเป็น AGP ด้วยอ่าครับ เพราะ ที่ใช้มันเปง P4 3.2 (ก้อไม่เก่ามากนะ) socket 478 ถ้าจะเปลี่ยนเมนบอร์ด ที่เปง PCI-E ก้อต้องเปลี่ยน CPU ด้วยอะผมเลยว่าถ้า AGP 8xจะตกก้อให้มันตกไปหมดเครื่องเลย ขอเปลี่ยนกาดจอจะได้ใช้อีกนานหน่อยมาเปลี่ยนเล็กเปลี่ยนน้อยมันไม่รุ่ง

ป.ล. งบน้อยด้วย 555
          Last edited by Blue NarCiSs; 26 Nov 2006, 18:10:39.

Comment

ถ้าการ์ดตัวเก่ายังเล่นเกมได้อยู่ก็ยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ครับ เงิน7000นี่เอาไปทำอย่างอื่นได้ตั้งเยอะนะ

Comment

7600GT ครับถ้าสามารถหาซื้อได้

Comment

Originally posted by Sg.Winters View Post
                ถ้าการ์ดตัวเก่ายังเล่นเกมได้อยู่ก็ยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ครับ เงิน7000นี่เอาไปทำอย่างอื่นได้ตั้งเยอะนะ
                ตัวเก่า fx 5200 อะ เล่น เกมเด๋วนี้มะค่อยไหวแล้ว(GE lag มากมาย )ครั้งนี้มันเปง รางวัลด้วยอ่า ผมเลยว่า ขอเพิ่มตังเองด้วยดีก่าคืออันที่จริง ถ้าขอตัว 5000ก้อไม่มีปัญหาอะ แต่พอผมจะเพิ่มตังพ่อไม่ค่อยหนับหนุนว่าเด๋วบ้าเกม -*-แต่ตอนนี้ok แล้วครับ เหลือเลือกรุ่นอย่างเดียว หุ หุ

ป.ล.ขอบคุณมากนะคร้าบ ทุกคนที่มาแนะนำ -0-
                Last edited by Blue NarCiSs; 27 Nov 2006, 17:28:02.

Comment

อยากถามเหมือนกัน เพราะผมก็ใช้ FX 5200 อยู่เหมือนกัน ถ้าเปลี่ยนเหมือน จขท. ต้องเปลียนซัฟพายด้วยรึป่าว เพราะใช้ 350w อยู่

Comment

Working...
                  X