Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400

ผมเมลไปสอบถามทางร้าน jedi มา ได้ความมาตามนนี้

********************************************************************************************************
    สวัสดีค่ะ

พรุ่งนี้จะมีสินค้าเข้ามาค่ะ
    เป็นแบบ No box ประกัน คอมเซเว่น 3 ปีเต็มค่ะ
    ราคา 7990 บาท ค่ะ
    ทาง บ.คอมเซเว่น นำเข้าเป็นแบบ no box ค่ะ แต่มี heatsink กับ cpu ค่ะ สั่งซื้อได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ / ร้านเจได
    ********************************************************************************************************

ไม่รู้จริงรึป่าวน่ะ เขาตอบเมลผมมาแบบนี้

จริงอ่ะป่าววววว

Comment

เค้าตอบเมลผมแบบนี้อ่า เดว เอา SS มาให้ดู

Comment

ดู SS

Comment

no box หมายความว่าไงครับ

Comment

ก็ไม่มีกล่องไม่มีการ์ดไงครับ

Comment

Originally posted by concerto View Post
              no box หมายความว่าไงครับ
              หมายความว่าเป็นสินค้าที่ไม่ได้บรรจุกล่องมาตามมาตรฐานปกติที่จะขายให้ผู้ซื้อรายย่อยแบบเราๆ

ทั้งนี้ สินค้าไม่มีกล่อง จะขายให้โรงงาน ประกอบคอมพิวเตอร์ พวก Dell Compaque BenQ ฯลฯ เพื่อนำไปประกอบในเครื่องขายเป็นเครื่องๆ ไปเลย โรงงานพวกนั้นเขาไม่ต้องการกล่องอยู่แล้วนะครับ

ที่นี้ ร้านขายในบ้านเราก็จะไปซื้อจากโรงงานผลิต ในลักษณะเดียวกันเพื่อนำมาขายง่ะครับ

Comment

แพงอีกต่างหาก จะขูดกันไปไหนน่ะ
                เฮ้อ
                โชคดี ที่ไม่เจอแบบนี้
                ถูกกว่า กล่อง กาณืด ครอบเซต

Comment

800 กว่าเมลล์ อ่านบ้างก้อดีนะครับพี่น้อง เห็นแหล้วหมั่นเขี้ยวอยากเปิดอ่านด้วยคน เผื่อมีของดี คิๆ สู้ต่อไปทาเคชิ..

Comment

ปกติไม่มี Box นี้ ราคาจะต่ำกว่ามี Box นี้ครับ

แพงเกินนะนี้

Comment

ราคานี้ไปถอย Q6600 จาก Advice ดีไหมงับ

Quad Core Q6600 + Fan Speed 2.40MHz, FSB 1066MHz, 65nm, L2 Cache 8Mb, ไม่มีกล่องสี 8,390

เอาไปตัดสินใจงับ
                      http://www23.tomshardware.com/cpu_20...=871&chart=419

Comment

ในที่สุดมานก็มาแย้วววว

Comment

มันขึ้นอีกแล้วหรือนาย - -''

Comment

E8400 ออกมาขายแล้ววันนี้ที่ jedi ของมีจำนวนจำกัดครับ ......(หน่วยข่าวกรองแจ้งมา)
                            http://www.jedicool.com/pricelist.php ------------ ตามนี้ครับ
                            Last edited by klaa03; 5 Mar 2008, 13:05:28.

Comment

โว้วๆ เริ่มกระจายของแล้วหรือ

Comment

Working...
                              X