Announcement

Collapse
No announcement yet.

Frontlines Fuel Of War-Razor 1911มีวิธีแอดบอทแบบBF2ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Frontlines Fuel Of War-Razor 1911มีวิธีแอดบอทแบบBF2ไหมคับ

Frontlines Fuel Of War-Razor 1911มีวิธีแอดบอทแบบBF2ไหมคับ เห็นเป้นเกมค่ายเดียวกัน เป้นเล่นตะลุยด่านแบบcod4 ผมเอามาเล่นในโน๊ตบุ๊คเบนคิวs41 ก็สนุกดี แต่ทีนี้มันใกล้จะน็อคแล้ว เห็นมันค่ายเดียวกับแบทเทิลฟิว พอมีวิธีทำให้เล่นแบบออฟไลน์มีบอทได้ไหมคับ(คือหอผมไม่มีเน๊ตอะคับ)

ป.ล ขอบคุณล่วงหน้าคับ

รอ....ด้วยคนครับอยากรู้เหมือนกันเพราะดูแล้วโหมดมัลติของมันน่าเล่นมากๆๆๆ ถ้ามีบอทแหล่มมมอย่างแรง-0-

Comment

ไม่ได้นะครับ ลองละ ส่วนตัว ผมว่าตัวเกมมันธรรมดามากๆอะ single ออกน่าเบื่อด้วยซ้ำ ไปเล่น bf2 หรือ quakewar ดีกว่าเยอะ -*-

Comment

Originally posted by lolzzzzz View Post
        ไม่ได้นะครับ ลองละ ส่วนตัว ผมว่าตัวเกมมันธรรมดามากๆอะ single ออกน่าเบื่อด้วยซ้ำ ไปเล่น bf2 หรือ quakewar ดีกว่าเยอะ -*-
        น็อกแล้วความมันสู้cod4 ไม่ได้แต่ก้ไม่ถึงน่าเบื่อมากเล่นแก้เซ็งได้(แต่ความจุมันเยอะมากตั้ง15GB) ไม่รู้ไมกินพื้นที่เยอะจังภาพก้ไม่ได้อลังการซักหน่อย

Comment

Working...
        X