Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 5.1 ให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 5.1 ให้ทีคับ

พอดีเพื่อนจะซื้อลำโพงใหม่แล้วมาถาม

ผมก้อไม่ค่อยสันทัดเรื่อง ลำโพงอ่ะคับ

ช่วยแนะนำหน่อยคับ

งบ 4500-5000 นะคับ

creative ครับ ราคาประมาณนี้

Comment

ให้เขาไปเดินฟังที่ร้านดีกว่ามั้ย

ถ้าแนะนำก็แนะนำPhilipsอะ

Comment

ถ้าชอบหนักแน่น ก็ Altec lansing ครับ
        ถ้าชอบเสียงแบบฟังสบาย ก็ Creative
        ถ้าเอาแค่พอฟังได้ ไม่แพงก็ต้อง Phillips ตามความเห็นข้างบนครับ

Comment

Creative

Comment

creative รุ่นไหนดีอ่ะคับ

เค้าชอบแนวเสียงแบบใสๆ เบสไม่หนักมากคับ

Comment

ตามงบมีเลือกไม่กี่รุ่น

Comment

X-Free 5.1 ครับ ถูก เสียงใส เบสนุ่มลึก

Comment

ผมว่าไปที่ร้านแล้วลองเปิดฟังดูครับ ตามร้านที่ขายมันมีเปิดให้ลองฟังเสียงก่อนครับ
                  ชอบอันไหนก็ซื้ออันนั้นละครับ

Comment

Working...
                  X