Announcement

Collapse
No announcement yet.

OS X แท้ หรือ เทียม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OS X แท้ หรือ เทียม

อยากทราบว่า OS X ของ MAC มีแผ่น Copy รึเปล่าครับ แล้วถ้ามีเนี่ยถ้าใช้แล้วจะมีปัญหาอะไรรึเปล่าครับ แล้วมีความแตกต่างกับ แผ่น แท้ไหมครับ
    ขอบคุณครับ

ของผมโหลดมาครับใช้กับแมคแท้ ไม่ต่างกับแผ่นแท้ครับ

Comment

Originally posted by jojoer View Post
      ของผมโหลดมาครับใช้กับแมคแท้ ไม่ต่างกับแผ่นแท้ครับ
      โหลดมาก็เท่ากับ ของปลอมนะสิครับ ใช่ไหมครับ?

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by jaejukjk View Post
        โหลดมาก็เท่ากับ ของปลอมนะสิครับ ใช่ไหมครับ?

ขอบคุณครับ
        ถูกต้องนะคร้าาาบ

Comment

Originally posted by jaejukjk View Post

ขอบคุณครับ
          แน่นอน อิอิ

Comment

ละ Leopard มีให้โหลดมะฮะ เหะๆ

Comment

ละ Leopard มีให้โหลดมะฮะ เหะๆ
              มีครับ ตามเวปบิตทั่วไป

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
                มีครับ ตามเวปบิตทั่วไป
                ขอบคุณครับ ^^

Comment

Working...
                X