Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เรื่อง notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เรื่อง notebook

ต้องการหาข้อมูลของ notebook รุ่นเก่าๆ คืออยากหามือสองนะครับ พยายามลองไปหาตามเว็บของผู้ผลิตแล้วก็ไม่มีนะ โดยเฉพาะ acer , compaq, hp และอื่นๆ ไม่ทราบว่าจะสามารถหาไ้้ด้จากเว็บไหนอีกครับ
    Last edited by t-force; 5 Mar 2008, 00:23:08.

มือหนึ่งน่าสนกว่าไหม ได้ของใหม่ ประกันเต็มกว่า เทคโนโลยีใหม่กว่าด้วย

Comment

Originally posted by zombie01 View Post
      มือหนึ่งน่าสนกว่าไหม ได้ของใหม่ ประกันเต็มกว่า เทคโนโลยีใหม่กว่าด้วย
      มือหนึ่ง น่าสนกว่า มือสอง

Comment

มือสองใช้แปปเดียวประกันเหลือเยอะๆ

ราคาลดไปสักหมื่นน่าสนมาก (ใช้มาแล้วไม่เกินเดือนยิ่งน่าสน)

เพราะเราจะได้เครื่องที่แรงๆในราคาถูกแล้วก็ไม่บอบช้ำด้วย

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...splay.php?f=45

ติดต่อราคากันเองนะครับ

Comment

Working...
          X