Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC Gear ของ EN8600GT เอามาใช้กับ รุ่น อื่นได้ป่าวคับ ของ ASUS เหมือนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC Gear ของ EN8600GT เอามาใช้กับ รุ่น อื่นได้ป่าวคับ ของ ASUS เหมือนกัน

ไม่ทราบว่า มันใช้ด้วยกันได้ ป่าว เห็นว่า OC Gear มันสวยดี

ผมใช้ EN8800 GTS G92 ของ Asus อยู่อ่ะคับ

แต่ OC Gear มัน มากับ รุ่น EN8600 GT ซึ่งยี่ห้อเดียวกัน

เท่าที่ผม ดูแล้ว ว่า OC Gear มันทำงานโดย ใช้ USB คู่กับ Software ที่มากับการ์ด มันน่า จะใช้ได้นะ

ใครรู้มั้ง ช่วยบอกให้ ชัวร์ หน่อย เผื่อ ผม จะหามาติด เอาไว้ซักอัน
    Last edited by aekkung01; 5 Mar 2008, 05:58:55.

ตัวนี้ อ่ะคับ
    Attached Files

Comment

แล้วเกิด Software ไม่ support รุ่นอื่นล่ะครับ -_-"

Comment

น่านซิ ผม ก็อยากรู้

Comment

รอ ผู้ รุ้ มา ให้ คำแนะนำ

Comment

ดันๆ

Comment

ไม่ได้คับ ถ้าเอาจะเอามาต่อด้วยกันรุ่นนั้นจะต้องมาต่อท้ายว่า OC ด้วยคับ

Comment

อ้าวเหรอ ตัว EN8800 GTS มันก็มี โปรแกรม oc มาให้ด้วยใช้ไม่ได้เหรอ

โปรแกรม SmartDoctor

Comment

งั้นก็ลองดูคับ แต่วันนั้นอ่านในหนังสือมันบอกว่าไม่ได้

Comment

ได้ครับ ในเวป UPC เคยเอามาลองกับ 8800GTS/320M แล้วอะนะ แต่ตัวอื่น ไม่รู้ เคยอ่านๆมา แต่ต้องเป็นยี่ห้อ ASUS เท่านั้นนะ

Comment

เห็นว่าใช้ได้นะ

พี่เค้า Review ใว้เเล้วลองดูสิครับ

http://www.overclockzone.com/spin9/r...ar/index4.html

Comment

โอ้ ขอบคุณมากคับ กระจ่างแล้ว

Comment

Working...
                        X