Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ GIGABYTE 8800GT Rev 1.0 ที่มี " GAMER HUD " เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ GIGABYTE 8800GT Rev 1.0 ที่มี " GAMER HUD " เข้ามาที

อยากถามว่า GAMER HUD ของแต่ละท่าน ลากกันไปถึงไหน

ลากไปทางขวามือจนสุดหมดเลยหรือเปล่าครับ

ถ้าลากสุดหมด จะมีปัญหาอะไรกับ การ์ดไหมครับ มีรูปค่าที่เซ็ท ไว้มาโชว์มั่งก้ดีนะครับ

อยากทราบท่านเจ้าของกระทู้ครับว่าตอนซื้อดูยังไงครับว่า Gamer Hud หรือป่าว แล้วซื้อรุ่นนี้มาแล้ว เป็นไงมั่งครับ กำลังสนใจอยู่

Comment

HUD = Head Up Display

ผมก็ยังไม่ค่อยแน่ใจเลยว่าของผมใช่ หรือ เปล่า แต่ดูจากในรูป การ์ดผมเหมือนทุกอย่าง
      แล้วในแผ่นไดร์เวอร์ก็ มี GAMER HUD มาให้ด้วย ^^"

ถามว่าใช้การ์ดจอ ตัวนี้แล้วเป็นไงบ้าง ผมก็ตอบยากนะ
      เพราะผมเพิ่งมีการ์ดจอ แรงๆๆ แบบนี้ครั้งแรก ตัวเก่าใช้ FX 5200
      ผม เล่น crysis เปิด สุดหมดเลย เปิด AAx4 ด้วย ลื่นปกติ
      ตอนแรกตกใจตอนเล่น เกียร์ ออฟ วอร์ ตอนเราวิ่งแล้วหันมุมกล้องไวๆ
      ภาพมันจะเป็นแบบ กระเพื้อมๆ แต่ไม่สะโลนะครับ ไวๆ
      พอไปดูของเพื่อน เอ๋ มันก็เป็นเหมือนกัน สงสัยเป็นที่เกมส์มั้ง
      มีใครเป็นมั้งเอ่ย
      Last edited by Arno~; 5 Mar 2008, 06:27:47.

Comment

ผมเป็นครับ

อิอิ

ดัน

อยากมีส่วนร่วม

5555+

Comment

Originally posted by lecruz201 View Post
          ผมเป็นครับ

อิอิ

ดัน

อยากมีส่วนร่วม

5555+
          กำ...ตามมาถึงในนี้เลยนะ เจนนี่

Comment

อูณหภูมิเป็นยังไงมั่งครับ

Comment

ห้องไม่มีแอร์นะครับ เล่นตอนกลางวัน เล่น Crysis อยู่ 61-63 ประมาณนี้อ่ะครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ

แต่ไม่ได้ลง driver ของที่ให้มา
                ใช้ของ OMEGA

ผมใช้ ATI tool ลาก core ไปที่ 770 ได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Originally posted by Flip View Post
                  ใช้อยู่ครับ

แต่ไม่ได้ลง driver ของที่ให้มา
                  ใช้ของ OMEGA

ผมใช้ ATI tool ลาก core ไปที่ 770 ได้ไม่มีปัญหาครับ
                  สงสัยมีเราใช้กันอยู่แค่ 2 คน ไม่เห็นมีใครเข้ามาตอบเลย

Comment

อยากได้มาลอง

Comment

Originally posted by gerrard View Post
                      อยากทราบท่านเจ้าของกระทู้ครับว่าตอนซื้อดูยังไงครับว่า Gamer Hud หรือป่าว แล้วซื้อรุ่นนี้มาแล้ว เป็นไงมั่งครับ กำลังสนใจอยู่
                      ดูตามรูปเลย จะมี Chip OC Voltage อยู่บน PCB

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                        ดูตามรูปเลย จะมี Chip OC Voltage อยู่บน PCB
                        งั้นของผมก็ใช่ชัวร์แล้วอ่ะดิ มี Chip OC Voltage อยู่บน PCB เหมือนกัน

Comment

Working...
                        X