Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกอาการคร่าวๆ ของคำว่าแต๊บทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกอาการคร่าวๆ ของคำว่าแต๊บทีครับ

เรื่องเมนบอร์ดครับ เวลาที่เราคล๊อก เราจะรู้ได้ไงว่าเมนบอร์ดเราเจ๊ง
    ถึงขึ้นนี้เจ๊งแล้ว ตอนีน้เกือบเจ๊ง การจ่ายไฟไม่ปกติ ดูอาการมันยังไงหรอครับ

ดูในBios แว้วก็มานแตปคือมานเปิดไม่ติดมั้ง นะ เสียนั่นเอง ป๋มก็ไม่แน่จายนะ อิอิ แต่นู๋แตปไปแว้วตัวYY

Comment

เจ๊ง คือ เปิดไม่ติดเลย นั่นแหละครับ แต๊ปแว้วววววววววววว

Comment

Originally posted by zman View Post
        เจ๊ง คือ เปิดไม่ติดเลย นั่นแหละครับ แต๊ปแว้วววววววววววว

Comment

เย้ย แร้วถ้ารวนแก้ไม่หาย แต่เปิดติด เรียกว่ารายดีเนี่ย

Comment

Originally posted by saikano View Post
            เย้ย แร้วถ้ารวนแก้ไม่หาย แต่เปิดติด เรียกว่ารายดีเนี่ย
            ก่อนแต๊ประยะสุดท้าย

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
              555+

Comment

สงสัยผมเเต๊ปเเล้วคับ เปิดไม่ติด ฮือๆ ต้องมานั่งเล่นnb

เเก้ยังไงดีคับ e4500 p5k-se ปรับเเค่ 333*9 เองอ่าคับ

Comment

นั่นสิมันเป็นยังไงเนี่ยคำว่า แต็บ เนี่ย

Comment

Originally posted by tuchelec View Post
                    สงสัยผมเเต๊ปเเล้วคับ เปิดไม่ติด ฮือๆ ต้องมานั่งเล่นnb

เเก้ยังไงดีคับ e4500 p5k-se ปรับเเค่ 333*9 เองอ่าคับ
                    ของท่านลองถอดถ่านทิ้งไว้สัก20วิ ใส่ใหม่ดูเครียไบออส น่าจะเปิดติด

Comment

Originally posted by pimmachote View Post

Comment

อืม..เข้ามาเก็บข้อมูลคนแต๊บ

Comment

ขอดันสักทีเถอะ เหอๆ ยังกับมะเร็งแหนะ

Comment

..

แต๊บ การซ่อนหรือหนีบหรือแอบจำปีตัวเองไว้ให้มิดชิดจนเหมือนไม่มี หมายถึง การเก็บอวัยวะเพศ (ชาย) เข้าไปทางด้านหลัง (ตามร่องก้น) เพื่อให้เป้าด้านหน้าดูเรียบเนียนเหมือนผู้หญิง ไม่ปูนโปนเหมือนผู้ชาย. เทคนิคการ แต๊บ ให้เรียบเนียนและมั่นใจว่า แต๊บ อยู่ สามารถกระโดดโลดเต้นได้โดยที่ แต๊บ ไว้ไม่หลุดนั้น ทำได้โดยโกนขนเพชร (หะมอย) ออก แล้วใช้กระดาษกาวหรือสก๊อตเทปช่วยในการ แต๊บ.

Comment

เข้าใจแปลกันไปต่างๆนานาแฮะ .... หุหุ

Comment

Working...
                              X