Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ระหว่าง SPARK 8800GT ZeRo กับ GIGABYTE Nvidia 8800GT Rev 1.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ระหว่าง SPARK 8800GT ZeRo กับ GIGABYTE Nvidia 8800GT Rev 1.0

GIGABYTE 8800GT Rev 1.0 ที่มี " GAMER HUD "

กับ
    SPARK 8800GT ZeRo

ตัวไหน คุ้มค่า กับเงินบาท ที่เสียไปมากกว่า

ตัวไหน แรงกว่า

ตัวไหน ร้อนมากกว่า

ฟันธงทีครับ *0*

เทียบกันไม่ได้เลยครับผม เล่น GB ดีกว่าครับ

Comment

ผมเอา Gig มี gamer hud ครับ

Comment

ผมเชียร์ Galaxy 8800GT ชามข้าวหมาตัวนี้ เพราัะัใช้อยู่ดีไม่มีปัญหา
        Attached Files

Comment

ของ GB ซิงค์ดีกว่าครับ แต่ถ้าเน้นถูก และขอแค่ว่าให้ได้ซิงค์ที่เย็นกว่าซิงค์เดิมกับหน้าตาดูดีแค่ของ Spark ก็พอแล้ว

Comment

GB แรงกว่า แต่พี่ปาร์คคุ้มค่ากว่า

Comment

พี่ปาค

Comment

GB คับแต่ถ้างบไม่มากก็ยาฆ่าหญ้าก็พอแล้วคับ

Comment

Working...
                X