Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย power cpu 8 pin

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย power cpu 8 pin

มีขายที่ใหนครับ เท่าไหร่ครับ
    จะเอามาใส่ msi p35 neo2 fr
    ขอบคุณครับ

ไม่มีนะเท่าที่เคยหา เสียบ4ก็ใช้ได้เหมือน8ครับไม่รู้แตกต่างกันยังไง

Comment

ไม่เคยเห็นขายเหมือนกัน แต่ผมเห็นบนPSU taganของผม
      มันเป็นแบบ8pin แต่แยกออกเป็น4พินได้2อัน ^^'

Comment

ยังไม่เคยเจอแบบสายแปลง 8 พินขายนะครับ

แต่ก็สามารถใช้สาย 4 พินได้นะครับ ไม่มีปัญหา

Comment

Zeer คับ มีอยู่ประมาณ 250 บาท ผมเคยถามอยู่ เป็นร้านที่ขายเคสอลูมิเนียม

Comment

ขอบคุณครับ แต่พันธ์ไม่มีเลยหรือครับใครเห็นที่ร้านใหนบอกด้วยนะคร้าบบ

Comment

เจอแล้วครับ ขายที่พันทิพย์ แต่เป็นพันทิพย์งามวงส์วานนะครับ เ้ส้นละ 80 แม่ค้าไม่ยอมลดเลย
              เลยไม่ได้ซื้อมา เพื่อนๆ ว่าแพงมั๊ยครับ 80 บาท ผมว่าแพงไป

Comment

Originally posted by พัดโบก View Post
                เจอแล้วครับ ขายที่พันทิพย์ แต่เป็นพันทิพย์งามวงส์วานนะครับ เ้ส้นละ 80 แม่ค้าไม่ยอมลดเลย
                เลยไม่ได้ซื้อมา เพื่อนๆ ว่าแพงมั๊ยครับ 80 บาท ผมว่าแพงไป
                ร้านใหนครับ

Comment

ผมว่าอาจจะลองไปถามร้าน TK ดูก็ได้นะครับอาจจะมี

Comment

แต่ก่อนเคยซื้อ PSU Enermax อยู่ช่วงนึงแล้วเค้าแถมมาให้ในกล่อง

แล้วตอนสมัยที่เป็นทหารอากาศอยู่ เคยไปเดินเจอที่เซียร์เส้นละ 80 บาท มั้ง จำได้ว่าซื้อมา 2 อัน 150 ครับ

Comment

Working...
                    X