Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้ทีครับโพส2-3รอบแล้ว ขอ8800GT ZERO ขอเป็นamd ไม่เอาจอ งบ30000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้ทีครับโพส2-3รอบแล้ว ขอ8800GT ZERO ขอเป็นamd ไม่เอาจอ งบ30000

จัดให้ทีครับโพส2-3รอบแล้ว 8800GT ZERO ขอเป็นamd ไม่เอาจอ งบ30000

[เน้น] เล่น24ชม. เล่นเกมส์ออนไลน์ ครับ

เกมออนไลน์เอา 8600 GTS ก็หรูแล้วเพราะมันไม่อัดที่กราฟฟิกมาก
    เครื่องผมการ์ด Geforce 440MX เก่ามากยังเล่น Cabal ได้เลย
    ซีพียู AMD ในตระกูลดูอัลคอร์ก็ Athlon 64x2 5600+ (ถ้าใช้งาน 24 ชม.อาจจะเอาฮีตซิงก์แบบอะลูมิเนียมกับทองแดง)
    M2N SLI Deluxe ดังสุดแล้วในบรรดาบอร์ดเอเอ็มดี

Comment

เกมส์ออนไลท์เมาป่าวว่ะใช้ 8800 GT

ใช้ 6150 ก็สบายๆ เกมส์ออนไลท์สเป็กควายๆยังเล่นได้สบายๆเลย

เอา 8800 ก็เหมือนกับเอา ไข่ไปต่อยเพชรละว่ะ บ้าป่าว

ต่อให้มิงเล่นติดต่อกัน (ปีนึงยังไม่พังเลย ตัวมิงอ่ะจะพัง)

เอาไว้มิงจะเล่นเกมส์ออฟไลท์แล้วค่อยซื้อไปซื้อเหอะ

Comment

Originally posted by CakeKiss View Post
        เกมส์ออนไลท์เมาป่าวว่ะใช้ 8800 GT

ใช้ 6150 ก็สบายๆ เกมส์ออนไลท์สเป็กควายๆยังเล่นได้สบายๆเลย

เอา 8800 ก็เหมือนกับเอา ไข่ไปต่อยเพชรละว่ะ บ้าป่าว

ต่อให้มิงเล่นติดต่อกัน (ปีนึงยังไม่พังเลย ตัวมิงอ่ะจะพัง)

เอาไว้มิงจะเล่นเกมส์ออฟไลท์แล้วค่อยซื้อไปซื้อเหอะ
        แล้วตอบเค้าดีๆไม่ได้รึไงไม่เห็นต้องหยาบคายเลย

Comment

ก็เล่นคราสซิสด้วยคร๊าบ ใช่ว่าจะออนไลน์อย่างเดียว

Comment

ทำไมต้อง AMD ด้วยครับ ในเมื่อมีสิ่งที่ดีกว่า ช่วยอธิบายหน่อยครับ ส่วนสเปคอินเทล ลองค้นดูในกระทู้ที่ผมได้ตอบไปแล้วครับ งบใกล้เคียงกันกับของท่านเลย
            Last edited by slate; 5 Mar 2008, 21:00:41.

Comment

ผมเห็นบางท่านบอกamdมักจะใช้เล่นเกมดีกว่า ผมก็เลยเลือกamdอะครับ

Comment

/\

รอท่านต่อไปมาตอบละกันครับ..
                Originally posted by CakeKiss View Post

ที่ว่าสเปคควายๆเกมอะไรครับ ?

แล้วถึงเล่นได้ปรับขนาดใหนครับ ? (800*600 All Low?)

แล้วภาพได้ขนาดในพอใจแล้วหรือ?

ขนาดผมใช้ 5700U กับเกม Pfw โหมด 1024*768 All Low ตอนเก็บเลเวลอืดๆ

ตอนเข้าเมืองกระทุกทันที หวังว่าคนพูดคงรู้นะครับว่า GF6150 กับ GF5700U

ใครแรงกว่ากัน หรือว่าไม่รู้ ( ออนบอร์ดเจอกับ การ์ดจอแยก)

ปล. ที่ว่า GF 6150 เอามาจากนี่ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=146205

เอาแค่พอเล่นได้ กับ เล่นให้สะใจ มันแตกต่างกันนะ
                Last edited by SCREW; 5 Mar 2008, 21:40:45.

Comment

ขอบคุณเรปบนครับ^^

Comment

Working...
                  X