Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันทำได้เปล่าครับ เกี่ยวกับไดรฟ์เวอร์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันทำได้เปล่าครับ เกี่ยวกับไดรฟ์เวอร์ครับ

คือเวลาลงวินโดว์เสร็จอ่ะครับ ส่วนมากไดรฟเวอร์มันจะมีมาให้บ้าง แต่ผมลงตัว dark v6 แล้วไดรเวอร์มันมีเกือบทุกตัวว่าผมว่าตัวนี้มันช้า พอดีซื้อตัว XP sp3 มาเป๋นแบบเพียวๆ แต่มันไม่มีไดรเวอร์เลย คืออยากทราบว่าเวลาเราอัพเดทไดรเวอร์แล้วผมจะเอาแผ่นdark ไปใส่แล้วมันจะเจอไดรเวอร์เปล่าครับ มันจะหาไดรเวอร์จากแผ่น กฟพาได้เปล่าครับ เพราะไดรเวอร์หายากมากลงแล้วมันใช้ไม่ค่อยได้อ่ะครับ
Working...
X