Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้smilodonบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้smilodonบ้างคับ

ผมขอดูการจัดสายหน่อยคับจัดยากมากมาย
    ขอช่วบหน่อยคับ

ว่า smilodon ยาก ของผม sunbean อคิลิกเคส ยากกว่าอีก มองด้านไหนก็รกไปหมด อิอิ

หลักของมันคือลอดสายหลังบอร์ดเพื่อแอบมันครับ

Comment

Originally posted by nnoottyy View Post
      ว่า smilodon ยาก ของผม sunbean อคิลิกเคส ยากกว่าอีก มองด้านไหนก็รกไปหมด อิอิ

หลักของมันคือลอดสายหลังบอร์ดเพื่อแอบมันครับ
      ดีนะไม่หลงตัวซื้อของท่าน อิๆ (ล้อเล่นครับ)

Comment

ตอนนี้อยากได้ใหม่เหมือนกันครับ เก็บตังยาวๆ ไว้รอ Tt Armor เลยทีเดียว ใหญ่ๆ อลูๆ

Comment

ใครใช้รุ่นเดียวกับผมบ้างเอามาให้ดูหน่อยนะท่านทั้งหลาย
          Last edited by nalti_ti; 6 Mar 2008, 01:49:25.

Comment

ไม่มีใครมาเลยอะช่วยหน่อยนะคับใครใช้อยู่

Comment

ผมก็ใช้อยู่นะ แต่สายรกมากมายเหมือนกัน -*-

Comment

เคสใส ตกแต่งยากมาก o_O เก็บสายหลังบอร์ดก็รกดีแท้

Smilodon ไม่น่าเก็บสายยากนะครับ มันทึบด้านนึงไม่ใช่เหรอ ?

Comment

อยู่ที่ทำงานอะ เพิ่งเห็นไว้กลับบ้านก่อนนะ

Comment

ขอบคุณคับทุกๆ คนที่เข้ามา

Comment

Working...
                    X