Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ด่านแมงมุมยักไม่ผ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ด่านแมงมุมยักไม่ผ่านครับ

ตามรูปเลยครับ
    ทำไงดี
    Attached Files

เอา RPG ยิงมันเรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็ตายเองครับ

ปล. กระสุน RPG เก็บได้เรื่อยๆไม่จำกัด (อยู่บริเวณเเถวๆกลางๆเรือน่ะครับ)

Comment

ว่ายน้ำไปยังเรือลำอื่น แล้วขับเรือมาชนกับมันเลยครับ เอาให้สะใจแบบ die hard (คิดเอง)

Comment

ระวังตัวแข็งน้า~

Comment

ช่วยลบทีครับ โพสเกิน บังเอิญเห็นมันช้าเลยกดย้ำเลยกลายเป็นโพส2ครั้ง
          Last edited by jojoer; 5 Mar 2008, 14:11:02.

Comment

ยิงปากมันอ่ะ ถ้าโดนมันจะเป็นสะเกิดไฟกระเด็น ยิงไปเรื่อยๆเด๋วก็น็อก

Comment

..

Originally posted by s4410020 View Post
              ว่ายน้ำไปยังเรือลำอื่น แล้วขับเรือมาชนกับมันเลยครับ เอาให้สะใจแบบ die hard (คิดเอง)

Comment

ยิงมันแถวๆ ปาก-ท้องมันอ่า

Comment

Working...
                X