Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ระเบิดนิวเคลียร์ ใน Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ระเบิดนิวเคลียร์ ใน Crysis

ผมไปเห็นในเวปมา มันใช้รถถังยิงนิวเคลียร์
    และก็ปืนอะไรไม่รู้ ยิงนิวเลียร์ได้เหมือนกัน
    ก็เลยอยากรู้ว่า มันมีวิธีเอายังไงเหรอครับ
    เล่นจนจบเกมแล้ว ก็ยังไม่เห็นมีเลย
    ใครเคยยิง หรือเคยได้ ยังไงก็ บอกผมด้วยนะครับ
    อยากจะลองเอามาใช้มั่ง

โหมด Multiplayer ครับ ไม่ก็ ใน SandBox2

Comment

แล้วถ้าเล่นคนเดียว มันจะมีให้หรือป่าวครับ
      ผมเคยเข้าไปเล่นคนเดียว ไม่มีใครเล่นด้วย
      พอเลือกตัวละครได้ ก็เกิดเลย ไม่มีปืนให้เลือก ไม่มีอะไรให้เลือกเลย
      มีปืนให้แค่กระบอกเดียว อยากลองยิงนิวเคลียร์เล่นๆ

Comment

ในโหมด Multiplayer ซื้อของกด P ครับ แต่ถ้าอยากลองยิงเล่นๆก็ต้องลองใน SandBox2 อะครับ

Comment

SandBox2 คืออะไรเหรอครับ -*-
          จะได้ลองเข้าไปยิงเล่นมั่ง

Comment

มันแถมมาให้ใน demo ของ crysis อะ แต่ในตัวเต็มผมหาไม่เจออะ-*-

Comment

ตัวเต็มก็มี-*-

Comment

อยู่ในไหนนะหาไม่เจออะT_T

Comment

แล้วมันอยู่ส่วนไหนเหรอครับ ผมหาไม่เจอ

Comment

Working...
                  X