Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นไปได้ไหมที่ x2 6000+ <= 3000 or 4000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นไปได้ไหมที่ x2 6000+ <= 3000 or 4000

สั้นๆครับ ว่าเป็นไปได้ไหมครับ ประมาณว่า งบน้อยแต่อยากแรงครับ

ถามเพื่ออัพ CPU

เมื่อถึงตอนนี้ คิดว่าฟีนอมx4 x3คงเกลื่อนตลาดหละครับ

Comment

ได้ครับเห็นเค้าทำได้4.5ghz

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
        เขาหมายถึงราคาครับ

Comment

Originally posted by panut3617 View Post
          เขาหมายถึงราคาครับ

Comment

ผมว่า น่าจะ 4 กว่าๆ แล้วก็หายไป เหมือนพวก 939 ครับ โดยอายุของ สินค้าระดับนี้ครับ

Comment

น่าจะหายไปจากตลาดหน่ะครับผม อย่าง X2 6400+ นั้น AMD ก็มีแผนจะเก็บออกจากตลาดไปในราวๆไตรมาศที่ 2 นี้หน่ะครับ เพื่อเปิดทางให้พวก PhenomX3 มาแทนที่มัน

Comment

Working...
              X