Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 3870 OC เอาไปเสียบ กับบอร์ด ALiveNF6P-VSTAมั้ง???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

6G กับ 6P ไม่เหมือนกันอ่ะ ของผม 6P มันจะเป็นตัวเลื่อน

เหมือนกับเจ้าของกระทู้ ผมว่า ตรงท้ายการ์ดจออ่ะ มันล้นออกมาเลยเลื่อนเข้าไปไมได้ มั้งนะ

ผมใช้ 3850 เลื่อนได้น่ะ ปกติดี

Comment

สงสัยต้องไปเปลี่ยน

Comment

Originally posted by ez2o2z View Post
        6G กับ 6P ไม่เหมือนกันอ่ะ ของผม 6P มันจะเป็นตัวเลื่อน

เหมือนกับเจ้าของกระทู้ ผมว่า ตรงท้ายการ์ดจออ่ะ มันล้นออกมาเลยเลื่อนเข้าไปไมได้ มั้งนะ

ผมใช้ 3850 เลื่อนได้น่ะ ปกติดี
        ของผม 6g มันก็เป็นตัวเลื่อนครับ

Comment

ของผม6pมันเลื่อนตรงไหนว่าไม่เหงมีเลย

Comment

Working...
          X