Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า firefox จะลง activex ยังไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า firefox จะลง activex ยังไงอ่ะครับ

จะเข้าเกมส์ผ่านหน้าเวปไม่ได้เลยอ่ะครับมันไม่มีอะไรเด้งขึ้นมาให้โหลดใต้ tab address เหมือน ie อ่ะ

ตัว firefox ลง activex ไม่ได้ครับ แต่สามารถใช้อินเตอร์เฟตของ ie ในการใช้ activex ได้
    สรุปคือ ถ้าจะเล่นเกมส์ที่ใช้ activex ให้ลง ie ครับ

Comment

FF
      ทำได้ทุกอย่างคับ

Comment

สรุปคือถ้าจะเล่นเกมส์ที่เข้าหน้าเวปผ่าน ActiveX ผมต้องใช้ IE เปิดอย่างเดียวเลยหรอ หรือผมไปโหลด Extention ของ firefox มีตัวไหนเสริมได้ป่ะคับเช่น IE TAP นี่มันจะช่วยได้ไหมอ่ะครับหรือใครมีวิธีอื่นบอกทีครับผม

Comment

ถีบเอ็กมันใช้กะอี แฟตเป็นของไฟ กะโอ ครับ

Comment

เสริม IE TAP ไปก็น่าจะได้นะ้ครับ
            ผมเคยเข้าเวปดาวโหลดที่ไม่รองรับFFแต่ใช่แถบIEก็โหลดได้เรียบร้อยสบายเลย

Comment

Working...
            X