Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำให้ทีครับว่าเหมาะกับร้านเกมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำให้ทีครับว่าเหมาะกับร้านเกมไหมครับ

AMD*2 4000

MB Asrock NF5-VSTA

256MB 7300GT MAX[TD DDR3]

RAM1*G 2ตัว

HD160 SATA

มันเหมาะกันไหมครับ รบกวนแนะนำที ขอบคุณครับ

เหมาะเเล้วครับ MB ถ้ามีvga nobroad ก็ดีครับเผื่อ ตัวหลักเสียส่งเครมจะได้ไม่เสียรายได้ CPU ถ้า 4200รึ4400+ ราคาต่างกับ4000+ ไม่เกิน400บาท ก็น่า UP มาใช้นะครับ (โดยส่วนตัว) ของผมนะ กำลังจะเปิดร้านเหมือนกัน
    เเต่ของผมเล่น INTEL

Comment

ถ้าท่านสามารถลงทุกับเมนบอร์ดที่ประหยัดพลังงานได้เนี่ย ท่านจะกำไรมากมายเลยนครับ กดอ่านตัวนี้ครับ
      ท่านเปิด 24 หรือเปิดทั้งวันจะเห็นว่าประหยัดได้มากๆเลยทีเดียว

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=607

ผมมีผลการทดสอบการที่เทสจากเมนบอร์ด GA-EP35-DS3R ที่มี DES หรือโหมดประหยัดพลังงาน ลองดูครับ ความแตกต่างระหว่างเปิด DES กับปิด DES ทำให้ท่านประหยัดพลังงานต่างเท่าไร

มาช่วยกันใช้ไฟกันอย่างประหยัดด้วย GIGABYTE DES เมนบอร์ดครับ

Comment

มีงบเท่าไหรคับ

Comment

คิดว่าสเปคนี้มันพอไหวไหมครับ หรือควรปรับหรือเปลี่ยนอะไรบ้างให้มันรองรับกัน

สเปคชุดนี้ผมซื้อได้ราคา 17000รวมจอ LCD19*w อ่ะครับ

Comment

ใช้ NF5 VGA พัง ก็ทำเงินไม่ได้ครับ
            NF6 VGA พัง ยังมี VGA ON ให้ทำเงินได้ครับ

Comment

Working...
            X