Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ช่วยดูหน่อยครับว่าต้องใช้ psu กี่วัตครับราคาเท่าไหร่ครับ และช่วยดูสเป็คที่ผมจะไปซื้อด้วยครับว่าคุ้มค่าไหมเพราะผมจัดเองไม่ค่อยรู้เท่าไหร่ คือลอกเขามาแล้วดัดแปลงนิดหน่อย ถ้าคิดว่ามีตัวค้มค่าราคาพอกันช่วยแนะนำด้วยครับ ส่วนใหญ่เล่นเกมส์ และอยากเผื่อนาคตด้วยครับ

cpu amd Athlon x2 5200
    m/b ALNF7G-HD720
    HDD WD 3200AAKS SATAII
    RAM DDR II 667 1GB*2
    DVDRW
    VGA POWERCOLOR HD2600PRO 512M PCI-E DDR2

เปลี่ยน vga

psu แนะนำตัวนี้คับ

Enhance ENP-5150GH 500W -----------3250

Comment

ถ้าใช้เดิมๆซื้อ deluxe-500w=950 ก็พอครับ แล้วเอางบมาซื้อกาดจอดีกว่า แนะตัวของ Spark-8800gt/Zero=7,900 ครับ สวยและเย็น ไม่ต้องเสียเงินเปลี่ยนซิงค์อีกในภายหลัง

Comment

Working...
      X