Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E น่าใช้กับ 5000+BE ไหมพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E น่าใช้กับ 5000+BE ไหมพี่น้อง

ตามนั้นครับผม

เห็นว่าไฟแรมมันน้อยไปนี่ครับ น่าจะลากได้ไม่ไกลนะครับ ผมจำๆเค้ามาอีกทีนะครับ แต่ถ้าไม่คล๊อคก็ไม่ต้องสนใจครับ รอท่านอื่นมาช่วยอีกทีครับ

Comment

บอร์ดมันได้ไฟแรมน้อยอ่ะครับ

แต่ถ้าไม่คิดลากบัสแรมมากนะ ก็ได้อ่ะครับ

เวลาคล๊อกก็ปรับตัวคูณ CPU เพิ่มไฟอย่างเดียวพอครับ

แต่ว่านะเล่น 5000+ BE มันต้องซื้อซิงค์อีกนะครับ ถ้ารวมค่าซิงค์อีก ซื้อ 5800+ 6000+ มาเล่นเดิมๆก็แรงแล้วครับ

Comment

มี ANDY SAMURAI อยู่ครับคงไม่ลากกันหนักหน่วงครับ

หรือมีตัวอื่นๆน่าสนใจอีกไหมครับ

Comment

ถ้าจะลากเอาสนุกนะครับ

ไปเล่น ABIT AX78 ดีกว่าอ่ะครับ จะลากโหดยังได้เลยอ่ะครับ ราคาสามพันต้นๆเองครับ ไฟแรมใส่ได้ยัน 2.5

ASUS รุ่นเล็กมันยังไงก็ไม่รู้ความรู้สึกผม

Comment

เก่าไปหน่อยน่ะครับ M2N-E

ของใหม่ ๆ มีให้เลือกเยอะแยะเลย

Comment

Working...
            X