Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd rw รุ่นไหนที่ทนที่สุดครับ จะไปซื้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd rw รุ่นไหนที่ทนที่สุดครับ จะไปซื้อครับ

อยากจะเอามาใว้ ไรท์ บ่อยๆ แล้วไม่มีปัญหาครับ แล้วประกันไหนดีครับ

pioneer ก็ดีคับ lg asus ผมเชีย 3 ยี่ห้อนี้

ประกันก็ synnex/com7/ingram

Comment

ทุกยี่ห้อได้ ยกเว้นซัมซุงครับ

Comment

LG กะ ASUS ครับ
        ตอนนี้ใช้samsungอยู่ ไม่ค่อยปลื้มเลย

Comment

BenQ รุ่น1640 1650 1655 3รุ่นนี้ถ้าหาซื้อได้นะ

Comment

Asus ครับ ประกัน ดีคอม
            ไรท์แล้วเอาไปเปิดเครื่องอื่นสบาย
            เคยใช้ liteon แล้วเปิดกับเครื่องอื่นบางเครื่องไม่ได้

Comment

ประกัน synnex/com7/ingram

ตามนี้เลยหรือครับ แล้ว synnex หาซื้อได้ที่ร้านไหนครับ ผมอยู่แถว บางแคครับ

Comment

Lite-on 20x IDE

ผม Write แผ่นมาเกือบจะ 500 แผ่นแล้วยังอยู่คงทนสมบูรณ์ดีครับ

ปล.ทั้ง DVD และ CD

Comment

Originally posted by คิม View Post
                  ทุกยี่ห้อได้ ยกเว้นซัมซุงครับ

ใช่คับ ซัมซุง ดีแต่จอ แต่อย่างอื่นไม่ได้เรื่องคับ 555+

Comment

Originally posted by เด็กอ่อน View Post

ใช่คับ ซัมซุง ดีแต่จอ แต่อย่างอื่นไม่ได้เรื่องคับ 555+
                    ซัมซุงเคยขึ้นชื่อก็อปปี๊และเลียนแบบสินค้ามาก่อนซะด้วย

Comment

Originally posted by rockss View Post
                      ประกัน synnex/com7/ingram

ตามนี้เลยหรือครับ แล้ว synnex หาซื้อได้ที่ร้านไหนครับ ผมอยู่แถว บางแคครับ
                      ถ้าประกัน synnex โดยมากจะเป็น asus

Comment

LG กะ ASUS ตัวไหนดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by chetyact View Post
                          LG กะ ASUS ตัวไหนดีกว่าครับ
                          ผมว่า ASUS นะครับ LG เพื่อนมันใช้ยังไงไม่รู้ พังไป 2 รอบแล้ว

Comment

Lite-on 20x IDE cd. ผม Write แผ่นมานานแล้วยังใช้ได้ดีอยู่ไม่มีปัญหา (ใช้มา4ปี)
                            แต่อีกตัวหนึ่งเป็น dvd ไม่ได้เรื่องเลย ไม่รู้ว่าจะเป็นแต่ของผมหรือเปล่าไม่รู้นะ (ของใหม่)

Comment

ASUS มาแรงจัง ขึ้นชื่อเมนบอร์ดไม่พอ ตามด้วยการ์ดจอ แล้วก็ไดร์ดีวีดีอีก ผมรู้แต่เป็นเมนบอร์ดอย่างเดียว ไม่นึกเลยแฮะ

Comment

Working...
                              X