Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อAthlon-LE1620 คุ้มไหมครับเชิญเข้ามาดูข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อAthlon-LE1620 คุ้มไหมครับเชิญเข้ามาดูข้างใน

คือผมจะซื้อคอมนะครับแต่มีงบประมาณไม่มากน่าจะสัก 8000 บาท ถ้าผมซื้อ CPU AMD Athlon-LE 1620 มาใช้เกี่ยวกับ office flash dem.. เขียนโปรแกรมเล็กน้อย และเล่นเกมส์เก่าๆได้ไหมครับ

คุ้มค่าดีครับ...........ถ้าจะให้ดี เลือก บอร์ดที่ดี ๆ หน่อยครับ
    อย่างของผม ใช้ Biostar ta690g ตอนใช้การ์ดออนบอร์ด เล่นเกมส์ได้ดีระดับหนึ่งครับ
    อย่าง NFS most wanted ระดับกลาง ๆ ยังเล่นได้สบาย ๆ ครับ เสียง 7.1 ก็โอเค
    แรงแบบประหยัดไฟครับตัวนี้ เย็นดีอีกต่างหาก

Comment

ตัวนี้คุ้มครับ ราคาแค่พันกลางๆแต่คุณภาพเหนือกว่า P4 อยู่หน่อยๆครับ ^_^

Comment

เล่นเกมส์ใหม่ๆ ยังใหวครับ
        การ์ดจอแรงๆ + แรม 2G เกมส์ ลื่นปื๊ดดดดด

Comment

ถูก แรง เย็น ประหยัดไฟ ทำได้ทุกอย่าง จะมีอะไรจะคุ้ม แบบนี้อีกมั๊ย ครับ

ไม่อัดก็แรง อัดต่อก็ได้มากด้วย

Comment

แจ่มเลย

ผมใช้ Athlon LE1600อยู่

เย๊นเย็น

Comment

ซื้อ Athlon LE1600 ท่านอาจได้วิญญาณของ
              FX 57 มาด้วยครับ

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ซื้อ Athlon LE1600 ท่านอาจได้วิญญาณของ
                FX 57 มาด้วยครับ
                ว้าว...จิงดิ

ผมใช้อยู่

Comment

สบายครับ

ผมใช่ Sempron เปิดร้านเกม ยังไม่เจอเกมที่เล่นไม่ได้เลย

เชียร์ครับ แต่ว่า 8000 ซื้อได้สบายครับ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
                    ว้าว...จิงดิ

ผมใช้อยู่
                    ต้อง oc หนักๆครับ 555+ เห็นบางท่านรัน super pi 1M เกือบเร็วถึง 20 วิ
                    จริงๆผมเปรียบเว่อร์ไปนิด น่าจะเป็น FX-51 มากกว่า

Comment

ผม สมพร 1.8 ซื้อมา 2 ปี วินโด้วิสต้า64บิต สบายๆ needforspeed pro ยังเล่นได้เลยคราบ

Comment

ใช้อยู่คับ..Athlon LE1600 ถูก แรง....ประหยัด..ตามงบจัดไป อิอิ

Comment

อ่อลืมไป เรา Athlon LE1620 อิอิ

Comment

ผมก็ยังมี Semprom 3000+ AM2 ใช้อยู่เหมือนกัน ไม่ Overclock เลย นะครับ แรงๆ แบบ เดิมๆ ดิบๆ

เล่นได้ตั้งแต่ WinXP ยัน Vista เกมส์อะไรๆ ก็ผ่านมาหมด ตั้งแต่ BF2 ยัน COD4 เลยครับ

คุ้มจริงๆ แหม่เจ้า !!!

Comment

ใครว่า AMD แอ๊บแบ๊ว....

แร๊ง!!!!!!

อิอิ

Comment

Working...
                              X