Announcement

Collapse
No announcement yet.

am2 4200+ คู่บอร์ดไหนคุึ้้มสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• am2 4200+ คู่บอร์ดไหนคุึ้้มสุด

cpu amd 4200+ 65nm คู่กับบอร์ดไหนถึงจาคุ้มอ่าคับ
    ใช้เล่นเกมทั้งออฟและออนไลน์ oc พองามไม่เกิน 3.0
    แนะนำให้ผมทีครับ
    ปล.ถ้าการืดจอไม่ออนบอร์ด ราคาจะลดไหมถ้าลดก็แนะนำมาเลยคับ
    ปล2.ก็มี sound กะ แลน ที่อยากออนบอร์ด แต่ถ้าติด vga มาก็ไม่เปงไรงับ

ขอบคุนครับ

msi K9A2 CF-F

Comment

ASROCK ALIVENF6-VSTA

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ตามพี่ วิกร เลยครับ ได้ประมาณ 2.9-3.1 แล้วแต่บางตัวกินไฟเยอะ บางตัวกินไฟน้อยครับป๋ม ของผมดันไปตายที่ 2.88 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

ถูกต้องนะคร้าบ

Comment

อ่าขอบคุนครับ

Comment

ลากยังไงครับถึงลากได้ 2.8-2.9 ผมลากได้สุดๆ 2.7 เองง่ะ ใช้ AMD BE-2350 และใช้บอร์ดสุดคุ้ม

Comment

คุณเชื่อไหม

เชื่อไหม ผมใช้ 4200+ ที่ลงได้ด้วยรหัส 5DO กับบอร์ด m2n-sli deluxe ลากไปไกลถึง 3.4 จริงนะไม่ได้หลอก กับอุปกรณ์กากๆๆพวกนี้
                Attached Files

Comment

Originally posted by aumletsgo View Post
                  เชื่อไหม ผมใช้ 4200+ ที่ลงได้ด้วยรหัส 5DO กับบอร์ด m2n-sli deluxe ลากไปไกลถึง 3.4 จริงนะไม่ได้หลอก กับอุปกรณ์กากๆๆพวกนี้
                  เชื่อครับ ว่าแต่มันกากตรงไหนอ่ะ แรงออกเน้อ

Comment

ท่านโชคดีจังได้ ตัว D0 ไม่รุ้ผมไปชื้อจะได้บ้างไหมเนียย

Comment

บอร์ดตัวนี้ ไปได้ไม่แปลกครับ ไฟมีมากพออยู่แล้วครับ
                      CPU วิ่งกันแถวๆ 3.2-3.4 นี้แหละครับ

ถ้าเป็นบอร์ดที่เพิ่มไฟ CPU ไม่ได้ก็ตันแถวๆ 3.0-3.1 ครับ

Comment

แรงดีจัง ได้ตั้ง 3.4 ไฟ ไม่เกิน 1.5

ดวงดีมากๆ ลากได้มากกว่า 5000+ BE ที่ผมมีอยู่อีก

Comment

ขอแนะนำตามนี้คับ ประหยัด+คุ้มค่า
                          >>>>>AsrocK Alive<<<<<<

Comment

Working...
                          X