Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าคนที่จบ crysis จบในความยากระดับไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จบหมดแล้วครับ นานมากแล้วด้วย

ไม่เชื่อก็อย่างเชื่อ

Comment

หนูไม่เคยเล่น ได้ยินแต่ชื่อ ....

Comment

Delta เช่นกัน ไม่ยากอย่างที่คิดหรอก ปืนไม่มีเป้าก็กดเล็งเอา ระเบิดไม่มีไฮไลท์ก็พยายามฟังเสียงพูดศัตรู+อย่าซุ่มอยู่กับที่ก็พอ แต่เกจพลังงานในโหมดนี้ลดเร็วมากทำให้ใช้พวกล่องหนได้ไม่นาน

Comment

รอบแรกปานกลางหรือยากนี่แหละ
          รอบ 2 เดลต้าคับ
          ไม่ยากอย่างที่คิดคับ แค่เมาตอนอยู่ในด่าน The core แค่นี้แหละ
          ที่ผมเล่นผมเข้าไปในพุ่มไม้แล้วนั่งยิงอย่างสบายจัยคับ อิอิ
          เดลต้าถ้าเปิดเลเซอร์ Ai จาเห็นนะ

Comment

ปานกลาง

Comment

Working...
            X