Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก Overclock ครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก Overclock ครับ ช่วยที

เครื่องผมเครื่องเก่าน่ะครับ อยากให้แรงขึ้นนิดหน่อยพอครับช่วยสอนทีครับได้โปรด

P3 1Gb
    Ram 256*2 <512> Mb
    การ์คจอ PCI รุ่นเก่า 8Mb

สามารถ Overclock ได้มั้ยครับ ถ้าได้ช่วยแนะนำทีครับ เอาแบบแรงขึ้นมานิดนึงก็ได้ไม่เอาแรงมากกลัวพัง เอากลางๆก็ได้ครับขอบคุณครับ

-*- เก่าแหะ เครื่องท่าน แต่ อย่าเลยครับ เก็บๆไว้ทำงานดีกว่า

ซื้อเครื่องใหม่เลย~!!

Comment

มันจะทรมานเครื่องไปหรือป่าวครับ -*-/แซวเล่นนะครับ

Comment

บอร์ดปรับก้อลุยเลยครับ.................ขายุมาแว้วววววววววววววววววว

Comment

ดูจากสเป็คเเล้ว ผมว่าอย่าเลยคับ - -"

Comment

Working...
          X