Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT ของ Gigabyte กับ Asus ด่วนจ้าาา จะเปลี่ยนพรุ่งนี้แล้วววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT ของ Gigabyte กับ Asus ด่วนจ้าาา จะเปลี่ยนพรุ่งนี้แล้วววว

เราใช้ Gigabyte 8800GT 512MB (พัดลม Zalman) อยู่อะค่ะ แล้วเหมือนตัวการ์ดจะมีปัญหา เล่นเกมโหมดฟูลสกรีนไปสักพักแล้วเครื่องค้าง แต่วินโดว์โหมดเล่นได้ปกติ เลยอยากจะถามว่า เราเปลี่ยนการ์ดใหม่เป็นตัวเดิม หรือว่าจะเปลี่ยนเป็นยี่ห้อ Asus 8800GT เลยดีกว่าคะ

ตัว Asus ราคาจะแพงกว่าประมาณ 200 บาท ก็บวกเงินเพิ่มเอาน่ะค่ะ

แน่ใจน่ะว่าไม่ได้เป็นที่ โปรแกม ไดรเวอร์

Comment

เอาไปเครมครับ ถ้ามัน เสียจริง

Comment

ลองใส่กับเครื่องออื่นดู ถ้าเป็นเหมือนกันลองเอาไปเคลม จ้า (เจอ หลายกระทุ้เเล้วยี่ห้อนี้ น่าจะ 3-4 คนเเล้วนะ)
        >.<

Comment

จะเช็ดได้ไงอะคะ ว่าตัวการ์ดเสียจริง ๆ หรือว่าเป็นที่ไดร์เวอร์ ฯลฯ เราเล่นเกมออนไลน์ฟูลสกรีนแล้วจอค้าง แต่เล่นวินโดว์โหมดไม่ค้าง งงอ่ะ ไหงเป็นงั้น แต่เกมออฟไลน์แบบ The Sims 2 กลับเล่นได้เป็นชม.ๆ

Comment

อาจจะไม่ได้เป็นที่การ์ดแล้วครับ ถ้าเล่นได้บางเกมแล้วก็บางเกมไม่เป็นน่ะครับ

Comment

GB เจ้าปัญหาอีกแล้ว ไปเปลี่ยนเอา Asus มาครับ แจ่มเป็ด!!

Comment

Working...
              X