Announcement

Collapse
No announcement yet.

finishing Assassins Creed save

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• finishing Assassins Creed save

สำหรับผม ได้เดิน ทางมาถึงจุดสิ้นสุดในนาม นักฆ่าหน้านักบุญ ในเกมแล้วนะครับ (ผมจะไม่กล่าวถึงตอนจบนะครับว่ามีอะไรบ้าง)

link http://upload.postjung.com/file.php?id=7318 สำหรับท่านที่ไม่อยาก ฝึก ภาษารัสเซียนะครับ โหลด ไปเลือกเล่นได้เลย "Для получения пароля, нажмите на кнопку Оплатить
    Пароль будет отображен на странице, сразу после оплаты."

ผมขอตัว ไป เรียนภาษา ไทยใหม่นะครับ ตอนนี้เริ่มสับสน

спасибо = thank you= ขอบคุณครับ
    I love you = я люблю Вас
    Last edited by Birdcomloso; 7 Mar 2008, 01:13:47.

ช่วย อัพ ให้ ใหม่ ได้ มั้ย อ่ะครับ

ถ้า เปนไปได้ ขอ เซฟ ที่ ยังไม่เคลียร์ แต่ผ่าน เยรูซาเลม อ่า นะ ครับ

ขอบคุณ มาก มาย เลย

Comment

Originally posted by 11pm View Post
      ช่วย อัพ ให้ ใหม่ ได้ มั้ย อ่ะครับ

ถ้า เปนไปได้ ขอ เซฟ ที่ ยังไม่เคลียร์ แต่ผ่าน เยรูซาเลม อ่า นะ ครับ

ขอบคุณ มาก มาย เลย
      ยังไงก็ต้องกลับเยูุซาเลมครับ

Comment

โอ้ว...จบจนได้.....

Comment

เ ศ ร ้า เลย -*-

ถ้า ผม ลง ตัว แก้ ที่ เป็น รัส เซีี ย นี่ มัน จะ พูด เปน รัส เซีย

กัีบ ตัว หนัง สือรัส เซีย

หรือเฉพาะ แค่ ตัว หนัง สืออ่ะ ครับ

Comment

พูดด้วยครับ

Comment

เพิ่ม link ครับ http://upload.one2car.com/download.a...PQUW4QD6IAX2RN[OUUNY เอาไปใช้กับ ver ENG ได้นะครับแล้วเลือก ภาระกิจเอา

Comment

อืมเก่งครับ เล่นเกมจนอ่านภาษารัสเซียออก

Comment

เกมนี้เล่นไม่ยากนะ แทบไม่ต้องอ่านเลยก้ได้ ดูแค่เครื่องหมายในแผนที่ก้พอ มีจุดไหนปรากฏขึ้นมาในแผนที่ก้ควรไปเช็คให้หมด หลักๆก้มี ไปช่วยชาวบ้าน ไปล้วงกระเป๋า ไปหาจุดวิวพ๊อย ไปหาสายข่าว ไปรับงานที่เอเย่น สุดท้ายก็ไปสังหารคนสำคัญ

Comment

ว่าแต่ตอนนี้ยังหาดูดมาเล่นไม่ได้เลนครับ ใครรู้ช่วยบอกที่ดูดให้ด้วยนะครับ

Comment

เวนกำ รอแผ่นแท้ดีฝ่า

Comment

Working...
                      X