Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ alienware ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ alienware ครับ

พอดีว่าจะซื้ออ่ะครับเหนรูปร่างมันแปลกตาดี
    แต่คงซื้อไม่แพงมากหรอก
    ก้อเลยอยากจาถามว่า
    มันขายที่ไหนของ us หรอครับ
    เเล้วต้องทัมยังงัยมั่งอ่ะ
    พอดีว่าเพื่อนจะกลับจาก us อ่ะครับ
    เลยจาฝากมันซื้อมาหั้ยด้วย
    คัยช่วยบอกด้ายจาขอขอบคุนอย่างแรงเรยงิ
    เเล้วก้อขอบคุนที่เข้ามาเยี่ยมเยือน

alienware.com ซื้อในเวปเลยครับเลือกว่าจะเอาอะไรบ้างคำนวณราคาให้เบ็ดเสร็จ แล้วเค้าจะจัดส่งให้ถ้าเพื่อนอยู่ที่นั่นก็ยิ่งดี

Comment

Originally posted by superego1g View Post
      alienware.com ซื้อในเวปเลยครับเลือกว่าจะเอาอะไรบ้างคำนวณราคาให้เบ็ดเสร็จ แล้วเค้าจะจัดส่งให้ถ้าเพื่อนอยู่ที่นั่นก็ยิ่งดี
      คือว่าม่ายมีบัตรเครดิตอ่ะครับมีเเต่เงินสด ทัมงัยดีอ่า

Comment

บอกให้เพื่อนลองไปถามร้านDellครับ น่าจะได้(มั้ง)นะ... หรือไม่ก็โทรไปCall Centerเค้าซิครับ

Comment

จะซื้อเอเลี่ยน โทรไปสั่งกะ Dell เนี่ยนะ

ใครจะยอมเสียแรงขนมาขายให้เจ็บใจ

Comment

Working...
          X