Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ผมบอกว่า9600 ไม่มีขายในประเทศไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ผมบอกว่า9600 ไม่มีขายในประเทศไทย

พี่ผมบอกว่า 9600 ไม่มีขายในไทยผมงงอ่ะท่านทั้งหลายพี่บอกถ้าจะเอาต้องสั่งซื้อเข้ามา T_T พี่บอกเกรียนมากมันบอกมีสูงสุดที่มีในไทยก็ 8800GTX ผมก็งงไม่อยากบอกต่ออ่ะ

มีครับ

hwh ก้มี 6750 บาท

9600GT 512mb ครับ

Comment

มีครับ ยืนยัน ผมซื้อใช้มาตั้ง 4-5 ปีแล้ว

อ๊ะ! ไม่ใช่ 9600Pro เหรอเหรอ..

Comment

สงใสพี่ผมคงมั่วแต่จะไปเถียงพี่ได้ไงพี่เขาอายุมเกินตั้ง 15 ปี เหอะๆชาติคงได้ใช้แต่ 8800 ราคาแมร่งโหดชิบเก็บเงินอีกอย่างไกลT_T มีใครเป็นเสี่ยมั้งช่วยออกหน่อยสิ(ล้อเล่นครับ)

Comment

9600GT xfx asus inno spark Winfast มีหมด .. แต่ไม่มีตังอย่างเดียว - -*

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

inno 9600GT 5200 บาทเอง

http://www.bigitshop.com/online-shop...-TD-PCI-E.html

.
          Last edited by ekhoho; 7 Mar 2008, 03:00:24.

Comment

พาไปเดินห้างแล้วชี้ให้พี่ดู แก่แค่ไหนก็หน้าแตกเป็นครับ

Comment

ยืนยัง นอนยัง นั่งยัน กระโดดยัน วิ่งยัน กลิ้งยัน มีแน่นอนครับ

Comment

9600 ไม่มีแน่นอนครับ แต่ถ้า 9600GT มีขายแล้วแน่นอน

Comment

เอ๊ะ 9600pro หรือ 9600XT หว่า (ล้อเลง น่ะครับ) ก็ตอนนี้ NVIDIA 9600GT ที่เพิ่งมาใหม่ บูมๆอยู่นี้ไงครับ

Comment

เวลาเขียนช่วยระบุนิดๆครับว่ามันเป็น ATI 9600 or NVIDIA 9600 GT เพราะอ่านตอนแรกแล้วงง...

Comment

ไปซื้อมาเลยครับแล้ว เอามาปาใส่หน้า

- -*

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                        พี่ผมบอกว่า 9600 ไม่มีขายในไทยผมงงอ่ะท่านทั้งหลายพี่บอกถ้าจะเอาต้องสั่งซื้อเข้ามา T_T พี่บอกเกรียนมากมันบอกมีสูงสุดที่มีในไทยก็ 8800GTX ผมก็งงไม่อยากบอกต่ออ่ะ
                        5555

Comment

ไม่แปลกหรอกครับ ผมก็เคยไปเถียงกับรุ่นพี่คนนึงเหมือนกันเรื่อง E8400 E8200 ผมบอกว่ามี มันบอกว่าไม่มีแล้วมาด่าผมอีกว่าเชื่อกูดิกูเป็นคนขาย(เค้าเป็นผู้จัดการร้านๆหนึ่งที่ขายคอม) ผมละเซงว่าจะสั่งของดันมาด่าว่าผมมั่วซะงั้น ผมก็เลยไม่ซื้อเลยไปซื้อร้านใหม่

Comment

ไม่แปลกหรอกครับที่จะมีคนตามไม่ทัน
                            เพราะช่วงนี้การ์ดรุ่นใหม่ออกเร็วมาก

Comment

ถ้าเป็นคนที่รู้เรื่องคอมแต่ไม่คอยตามข่าวสารก็ไม่รู้พวกของใหม่ๆหรอกครับ อย่างผมเคยไปต่างจังหวัดแค่ 7 วันกลับมาอีกทีรุ่นใหม่มาวางขายและเล่นเอางงเลย

Comment

Working...
                              X