Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนCPU อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อนCPU อ่าครับ

CPU 70'/c/150F'
    M/B 39'/C/102F'
    CPU FanSpeed 3647

-_-"

แบบนี้ความร้อนปกติไหมครับ Sink ธรรมดา ถ้าซื้อซิ้งไหมจะมีขายไหม 478 นะครับ-*-

เอาความร้อนสักไม่เกิน40อ่า

CPU รุ่นไหนครับ

Comment

โห ร้อนได้ใจจริงๆๆ ไหนเค้าว่า Intel ไม่ร้อนงัย ตัวเก่าด้วย อิ อิ ถองไป 1 ที ลองทำความสะอาดซิ้งครับ ฝุ่นอาจจะเยอะ ซิลิโคนอาจจะแห้ง ลองตรวจสอบดูครับ

Comment

intel กดไป 70 ปกติครับ 478 มันร้อนได้ใจครับ ช่วงนั้น พวกโคด C - E

Comment

ของผม duron 1.2 เคยขึ้นไป 120 อะครับพัดลม cpu มันเสียแต่ก็ยังใช้ต่อได้ อิอิ งง (แต่ตอนนี้มันเจ๊งแล้ว)

Comment

ของผมก็ 70 นะ แต่ของผม เพนเที่ยมดี อ่ะครับ ร้อนชิหาย เอาไปเครมมารอบนึงละเมื่อสองวันนี่เอง ความร้อนขึ้นไป 90 อยากจะร้องไห้

Comment

ผมว่าจัดสายดีๆอะครับ เคยจัดใหม่ทีนึงลดไปได้ 4-5 องศา

Comment

เครื่องเก่า P4 3.0 เมนบอร์ดไรไม่รุ ขี้เกียจเอาออกมาดู ความร้อนแปปเดียวกะ 70-80 และ ตัวเลขมะ make นะเนี่ย - -"

Comment

P4 3.0E ครับ คงต้องถอยซิ้งๆดีๆสักอัน เหอๆ จะรอดไหม เริ่มหน้าร้อนด้วยดิ-.-

Comment

หากจะเอาให้เย็นๆหน่อย
                    ก็ระวังค่าซิงค์ใหม่จะแพงกว่าตัว cpu นะงับ....

Comment

- -น่าคิดเหอๆ ซิ้ง 1000 นิดๆ ครับท่าน

Comment

Working...
                      X