Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง มากมาย ทำไม Crysis เครื่องผม ไม่มีให้ปรับ X8Q X16 X16Q อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by YuE View Post
    ผมว่าเป็นที่การ์ดจอครับของผม 8600gt ปรับได้ถึง 16xQ เพื่อนผม 2600xt ปรับได้ 8xQ ทั้งๆที่เกมแผ่นเดียวกัน
    เป็นเพราะการ์ดจอผมรองรับ ได้แค่ X8 หรือเพราะว่าการ์ดจอผมอาการไม่ดีซะแล้ว อ่ะครับ

Comment

ไม่ต้องกังวลไปหรอกครับ ยังไงก็ไม่ได้เปิด AA อยู่แล้ว หรืออย่างมากก็ 4X เองครับ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
        ไม่ต้องกังวลไปหรอกครับ ยังไงก็ไม่ได้เปิด AA อยู่แล้ว หรืออย่างมากก็ 4X เองครับ
        ก็ถูกของคุณแหละ ว่า เต็มที่ก็ได้ แค่ x4 เคยเปิด x8 ตอนเดิน วิ่ง ยิง ไม่เท่าไร

แต่พอแบบหันกล้องไวๆๆ ไปซ้าย ขวา อ่ะ โอ๊ววว สโลว์โมชั่น มากมาย ^^"

แต่ผมแค่อยากรู้ว่าทำไมเครื่องผม ถึงเิปิด ไอ้ x8Q x16 x16Q ไม่ได้ก็เท่านั้นเองน่ะครับ

Comment

patch 1.1 -1.2 จึงจะมีให้ปรับครับ

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
            patch 1.1 -1.2 จึงจะมีให้ปรับครับ
            นั่น!!!!!!! ผู้ให้ความกระจ่างปรากฎตัวแล้ว เย้ๆๆๆๆ

รบกวนอีกทีนะครับ ถ้าผมลง patch 1.2 เลย ไม่ต้องลง 1.1 ได้ไหมครับ

Comment

ไม่แน่ใจครับ ผมว่าน่าจะได้นะ

Comment

เปิดได้ถึง X4 แล้วเล่นไม่ปวดหัวแย่เลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
                  ไม่แน่ใจครับ ผมว่าน่าจะได้นะ
                  ลองลงแล้วครับ แต่ 1.1 เมนูไม่เป็น ภาษาไทย แต่มี ซับไทย ครับ

ส่วน 1.2 เมนูไม่เป็น ภาษาไทย ซับก็ไม่ไทย แต่บางคำสั่งเป็นภาษาไทย เช่น

โหมดติดตั้งอุปกรณ์เสริมของ อาวุธ จะเป็นภาษาไทยครับ

แครกผมใช้ตัวเดียวกันหมดเลย มันมีมาในแผ่นเกมส์ที่ผมซื้อมาน่ะครับ (แผ่นก๊อปนะครับ)

Comment

Originally posted by zeza_pak View Post
                    เปิดได้ถึง X4 แล้วเล่นไม่ปวดหัวแย่เลยเหรอครับ
                    ไม่ปวดครับ แต่มีอยู่ด่านนึง อ้วกเลยครับ ที่มันให้เข้าไปในยานของต่างดาว (ใช่ป่าวหว่า) ที่ตัวเราจะลอยได้อ่ะ มึนหัวมากมาย

Comment

Working...
                    X