Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้วๆๆๆเยสๆๆ ซี๊ดๆๆๆ โอยใกลแล้วๆๆ เห็นหัวโผล่แล้ว เยสๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้วๆๆๆเยสๆๆ ซี๊ดๆๆๆ โอยใกลแล้วๆๆ เห็นหัวโผล่แล้ว เยสๆๆๆ

โอ้วๆๆๆเยสๆๆ ซี๊ดๆๆๆ โอยใกลแล้วๆๆ เห็นหัวโผล่แล้ว เยสๆๆๆ

เปลี่ยนอีกนิดโผล่เต็มตัวแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    Last edited by ittiphol; 15 Sep 2008, 08:59:28.

เหลือเชื่อ!! เป็นไปได้กับ WindowsVista ServicePack 1

เหลือเชื่อ!! เป็นไปได้กับ WindowsVista ServicePack 1

ตอนนี้ผมใช้ของแท้เป็น Home Premium และอัพ ServicePack 1

เร็วมากๆๆ เสถียรจริงๆ

และผมลองเข้าเล่นเกม Crysis จากเคยเล่นจบมา 5-6 รอบเห็นความแตกต่างเลยครับ

ไหลลื่อนกว่าเดิมเยอะมากๆๆๆ

อันนี้ขอแนะนำเลยนะครับ ส่วย ServicePack 1 ที่ผมใช้น่าจะเป็น Final นะเพราะเมื่อก่อนใช้มันจะมีรหัสรุ่นตามหลัง

แต่ผมโหลดจาก Microsoft มาให้อีกรุ่น มันไม่มีรหัสแล้วครับมันเขียนตรงๆเลยว่า

ServicePack 1

น่าจะเต็มนะผมว่า แต่มันเด็ดมากๆเลยจอร์ช!!!!!!!!!!!!!!

Comment

นึกว่าดูหนังชมพูอยู่
      Attached Files

Comment

กำ...............

Comment

เยี่ยมๆ

Comment

Originally posted by tntm View Post
            นึกว่าดูหนังชมพูอยู่
            ภาพนี้ Swiftech เอาไม่อยู่นะเนี่ย

Comment

ใช่เลยอารมร์นี้ที่ชาว OCZ ต้องการ!!

Comment

ดักตรึม ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดักตรึม ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

มอ......

เข้ามาได้ยังไงวะเนี่ย

Comment

Working...
                    X