Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเร็วเน็ทครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเร็วเน็ทครับ

อยากถามว่าความเร็วเน็ทเท่าไหร่ถึงจะเหมาะสมในการเล่นเกมส์ออนไลด์ครับ
    ขั้นต่ำเท่าไหร่ครับ

ผมใช้อยู่ 1M เล่นเกมได้ไม่แลคครับ

Comment

ผมใช้2Mลื่นดี จริงๆถ้าคนไม่เยอะ56Kก็เอาอยู่นะ

Comment

ผมว่า อันนี้แล้วแต่เกม กับสถานะการณในขณะนั้น
        ของผม 1 M เจอคนเยอะๆก้อแลคได้เหมือนกัน
        อ้อ้ สเปคเครื่องก้อมีส่วนนะครับ

Comment

แล้วเน็ตบ้านๆ 56 k บ้านผมจะไปรอดไม่เนี่ย T-T

Comment

512 เป็นอย่างต่ำครับ เล่นถึงจะเนี่ย

Comment

ผมเคยเล่น 56K ไม่ค่อยแล็คอ่ะคับ แต่มาเสียเวลาตอน Load Patch อะครับ โหลดช้ากว่าอ่ะ

Comment

ต้องดู ping time ด้วยนิ

Comment

Working...
                X