Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย eSATA to SATA connecting ตามรูปที่พันทิพร้านไหนขายคับบอกผมหน่อยเถอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย eSATA to SATA connecting ตามรูปที่พันทิพร้านไหนขายคับบอกผมหน่อยเถอะคับ

สาย eSATA to SATA connecting ตามรูปที่พันทิพร้านไหนขายคับและราคาเท่าไรคับ บอกผมหน่อยเถอะคับ ขอบคุณทุกท่านนะคับ
    Attached Files

บอกทีคับ

Comment

บอกผมหน่อย

Comment

ใจเย็นๆนะครับ เดี่ยวก็มีคนเข้ามาบอกเองหล่ะครับ

Comment

เพื่อนผมเคยไปถามซื้อที่ 1000 ทิปเกือบๆ ทุกร้านละ ไม่มีจำหน่ายครับ
          แบบนี้ส่วนมากมันแถมมากับเมนบอร์ดนะ (คงหาซื้อลำบากหน่อย)
          ของผมใช้ DQ6 Gigabyte แถมให้มา 2 ชุด มันเลยแอบจิ๊กไป 1 ชุด 555+ (เสียเบียร์ 6 ขวด ซะ)

Comment

เอาแบบมีกิ๊บล๊อก ลองถามร้านประกอบคอมดูเลยครับ เค้ามีเหลือบานเบอะจากเครื่องประกอบ

Comment

ลองถามพวกร้านประกอบตรงชั้น 4 ดูครับ บางร้านเค้าจะยัดๆใส่ลัง (พวกสายไม่ใช้แล้วเอามาขายถูก)

ปล.เหมือนเคยเห็นแว็บๆ

Comment

Working...
              X