Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเปิด avivo กับ PowerDVD ใน Vista ไม่ได้ล่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเปิด avivo กับ PowerDVD ใน Vista ไม่ได้ล่ะครับ

เครื่องที่ผมใช้เป็น
    AMD 4800+
    RAM 2 Gb
    HD 2600Pro
    OS Vista 32bit Dell
    Driver version 8.1
    PowerDVD 7.3

หนังที่ full rip ลง HDD โกสต์ไรเดอร์ ขนาด 40Gb และ ทรานฟอมเมอร์ 24Gb

เล่นหนังเรื่องโกสต์ไรเดอร์แล้ว CPU 90-100% ตลอด เลย
    ตอนเปิดหนัง avivo ไม่มีเครื่องหมายถูก แต่พอปิดหนังมันเป็นเครื่องหมายถูก

ส่วนเรื่องทรานฟอมเมอร์นี่ 100% ตลอด กระตุกด้วย

ผมควรต้องทำไงดีครับ

ลองลง Catalyst 8.3+avivo code ดูครับผม

Comment

Working...
    X