Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu ซึนามิ EXTREAM เอา8800GT พอไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu ซึนามิ EXTREAM เอา8800GT พอไหมครับ

ตัว 450 wat อ่ะครับ มี

HDD1 ตัว

หรือว่าต้องเปลี่ยน

ช่วยบอกทีครับจะไปซื้อ 8800

พอครับ เหลือๆเลย
    อย่ากังวลครับ
    PSU Tsunami Extream 450W ราคา1600-1800นะครับ

ถ้าเป็นรุ่น Tsunamiธรรมดา 450w ตัวละ 500 อันนี้ไม่แน่ใจครับ

Comment

ถ้ามีตังซื้อextreme ผมว่าเพิ่มอีกนิดได้Enermax 460watts แล้ว แถวบ้านผมขาย2200.- เทียบกับtsunami1800.-
      ว่าแต่รุ่นExtreme นี่วัตต์เต็มใช่ไหม

Comment

แล้วตัวนี้อ่ะครับ 512M GF-8800 GTS XFX ไหวไหมหรือว่าเต็มแมกซ์เลย

ผมซื้อไปแล้วครับ

ตอนนี้จะเปลี่ยนการ์ดจอ

Comment

แล้วตัวนี้อ่ะครับ 512M GF-8800 GTS XFX ไหวไหมหรือว่าเต็มแมกซ์เลย

ผมซื้อไปแล้วครับ

ตอนนี้จะเปลี่ยนการ์ดจอ

Comment

ไหวครับ

Comment

Working...
            X