Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Corsair + ประกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Corsair + ประกัน

พอดีมีคนในเวปประกาศขายแรม Corsair เค้าบอกว่า เป็นประกันของ DCOM อยากถามผู้รู้ว่ามีจิงหรือป่าวคับ ผมเคยเห็นแต่ประกันของ Com7 ครับ

Originally posted by ziotics View Post
    พอดีมีคนในเวปประกาศขายแรม Corsair เค้าบอกว่า เป็นประกันของ DCOM อยากถามผู้รู้ว่ามีจิงหรือป่าวคับ ผมเคยเห็นแต่ประกันของ Com7 ครับ
    ที่ไปเห็นมาสงสัยจะกระทู้ผมชัวร์เลย ตามมาแก้ด่วนเลยครับ ประกันของ com7 คับโทษทีๆ สนใจก็ ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้คับเด๋วโทรกลับ ราคาตอนนี้มีคนให้4100แล้ว

Comment

ของผมประกัน A&L หว่า -*-

Comment

อิอิ หนีกันไม่พ้น

Comment

แรม Corsair น่าจะเป็นประกัน Com7 มากกว่านะครับ

Comment

คอม 7 เป็นตัวแทนจำหน่ายนะครับ

Comment

Working...
            X