Announcement

Collapse
No announcement yet.

m2n e ใส่แรมเต็มที่ได้กี่กิ๊ก ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m2n e ใส่แรมเต็มที่ได้กี่กิ๊ก ครับ

ขอสอบถามนิดนึงครับ ถ้าไส่เต็ม 4แถวจำเป็นมั๊ยครับว่าจะต้องเป็นบัสเดียว และ PC เดียวกันและค่า CL เดียวกันทั้ง 4แถว ถ้าผมจะซื้อแรมไฟวิ่ง มาไส่แต่ไฟ m/b ของผมเต็มที่ 1.95 จะมีปัญหากับการไช้งานแบบปรกติมั๊ยครับ (ใช้เดิมๆๆไม่ลาก) ขอคำแนะนำหน่อยครับ สเป็ก amd x2 6000+ m/b m2n e ram geil black dragon 1gb*2 bus800 vga xfx7600gt ขอบคุณครับ

เต็มที่บอด ก็ 8g คับ

ใช้งานเดิมๆ บัสไม่เท่ากันก็ใส่ได้คับ มันวิ่งตามตัวต่ำ ไฟแรมก็ปรับ auto คับ

Comment

Working...
    X