Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20000 +- 2000 เน้น Amd ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20000 +- 2000 เน้น Amd ครับ

อยากได้ เป็นPhenom ครับ แต่ไม่รุ้ว่ามันจะดีหรือป่าว ไม่เน้นคล๊อก ถึงคล๊อกก็นิดหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ใช้งานด้านใหนครับ คอมมันจะแรงก็ต่อเมื่อเราใช้ได้ตรงความต้องการ ครับ

Comment

ใช้งาน ออโต้แคด เล่นเกมนิดหน่อยแต่ชอบลื่น ตัดต่อวีดิโอ และก็เล่นบิท ปิดนานวันละไม่ต่ำกว่า 8ชม. คับ
      ขอบคุงคับ

Comment

ซื้อวันนี้อ่ะคับ Abit68sd AM2/AM2+ 2650-
        kington 1GB*2 1640-
        cpu AMD64x2 4200+ 2300-
        LCD Samsung 743BX 7000:1 6350-
        case&psu 1500
        PCIx 3650 ddr2 512MB 2790-

ไม่ถึงสองหมื่นอ่ะ

Comment

ผมไม่รวมจอด้วยอ่ะคับ อยากได้ที่ เผื่อไปอีก2-3ปี เพราะว่าแม่บอกว่าต่อไปหาตังซื้อเองด้วยอ่ะคับ แต่จอมีแล้ว แรมมีแล้วครับ DDR2(800)*4 อยากได้ประมานPhenom ไม่รุ้ว่าจะถึงไหม

Comment

งั้นรอท่านต่อไปคับ

Comment

Originally posted by marguy3412 View Post
              ผมไม่รวมจอด้วยอ่ะคับ อยากได้ที่ เผื่อไปอีก2-3ปี เพราะว่าแม่บอกว่าต่อไปหาตังซื้อเองด้วยอ่ะคับ แต่จอมีแล้ว แรมมีแล้วครับ DDR2(800)*4 อยากได้ประมานPhenom ไม่รุ้ว่าจะถึงไหม
              เผื่อไป 2 - 3 ปีเลยเหรอครับผมว่าแค่ปีเดียวก็ตกทั้งรุ่น..ตกทั้งราคาระนาว
              แล้วล่ะครับถ้าจะซื้อเพื่อให้ตรงกัต้องกลับจุดประสงค์การใช้งานและแสดงประสิทธิภาพได้สูงสุดตามงบก็
              คงหาไม่ยาก..แต่ถ้า 2 - 3 ปีที่ว่าคืออายุการใช้งานของอุปกรณ์ก็อยู่ทนอยู่นานแน่นอนครับไม่ต้องกลัว
              ถ้าใช้เดิมไม่ไปปรับอะไรให้อุปกรณ์มันทำงานเกินตัวก็อยู่ทนอยู่นานแน่นอนครับ

Comment

ขอบคุงง๊าบ

Comment

Working...
                X