Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทเมนบอร์ด GA-MA780GM-S2H และ 74 กำลังจะมาครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทเมนบอร์ด GA-MA780GM-S2H และ 74 กำลังจะมาครับ !!

อัพเดทครับ อัพเดทตอนนี้ ตัวแทนจำหน่าย GIGABYTE คือ Com7 และ Scanner ได้สั่ง GA-MA780GM-S2H แล้วครับ ของกำลังเดินทางมาแต่ไม่เยอะใครต้องการก็รีบๆสั่งจองครับผม

และ Com7 ก็มีตัว GA-MA74GM-S2H ด้วยครับ

Spec = AMD RS740 + SB700

AM2 ( HT 1.0 ) , DX9

PCI-E Gen 1 , GbE

DVI , HDMI ( HDCP )

ของจะเข้ามาเมื่อไหร่พอบอกได้รึเปล่าครับ
    พอดีอยากย้ายค่าย

Comment

ถ้าของมาจำกัดล่ะก็ผมไม่เอาแน่ โขกหัวแตกเลย รอหน่อยก็ดี ผมชอบตัวนี้มากเลย เอามาทำ HDCP เยี่ยม

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
        ของจะเข้ามาเมื่อไหร่พอบอกได้รึเปล่าครับ
        พอดีอยากย้ายค่าย
        ผมบอกไม่ได้ครับ ทราบแต่ของกำลังมาทางเรือครับ ไม่อาทิตย์หน้าก็อีกสองอาทิตย์หน้าครับ

Comment

Originally posted by samutss View Post
          ถ้าของมาจำกัดล่ะก็ผมไม่เอาแน่ โขกหัวแตกเลย รอหน่อยก็ดี ผมชอบตัวนี้มากเลย เอามาทำ HDCP เยี่ยม
          ไม่มีใครโขกหรอกครับ คิดในแง่ดีครับ มีสองบริษัทท่านก็เดินดูราคาสิครับ ไม่งั้นก็รอใช้ตอนเค้าขายทั่วห้างก่อนละกันครับผม

Comment

รอ ^^

Comment

เอาเข้ามาน้อย กลัวขายไม่ดีหรือไงเนี่ย

รอตัวนี้ตั้งนาน พอจะมา ของดันน้อย จะมีให้ซื้อไหมเนี้ย

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                ไม่มีใครโขกหรอกครับ คิดในแง่ดีครับ มีสองบริษัทท่านก็เดินดูราคาสิครับ ไม่งั้นก็รอใช้ตอนเค้าขายทั่วห้างก่อนละกันครับผม
                ถ้าเลือกเอาประกันล่ะก็ เหลือเจ้าเดียว...หุ หุ

Comment

Originally posted by รออยู่ View Post
                  เอาเข้ามาน้อย กลัวขายไม่ดีหรือไงเนี่ย

รอตัวนี้ตั้งนาน พอจะมา ของดันน้อย จะมีให้ซื้อไหมเนี้ย
                  สมัครเมมด้วยครับ ไม่งั้นไม่ตอบนะ

Comment

ดู spec แล้วต่างกันที่ socket AM กะ AM2 , slot ที่ใส่ DDR Ram , แล้วก็ Audio chip ที่ตัว 78GM จะให้ DTS Connect มาด้วย แล้วก็มี Optical SPDIF มาให้เลย

http://www.gigabyte.co.nz/Products/M...ctID=2758,2775

ไม่เจอทู้นี้ผมเล็งว่าจะสอย ABIT AN-M2HD (Geforce 7050PV) http://www.abit.com.tw/page/en/mothe...E=Socket%20AM2 คิดว่า PureVideo น่าจะชนกะ UVD ได้นะ

Comment

RS740 มันคือ R690G คืนชีพมาครับผม เหมือนกันทุกประการเลย ทางที่ดีเลี่ยงๆดีกว่า

Comment

Working...
                      X