Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้่เคส pc งบประมาณ 10000 นึงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้่เคส pc งบประมาณ 10000 นึงคับ

อยากได้่เคส pc แบบ full tower งบประมาณ 10000 นึงคับ

เอาหน้าตาดูดี

ขอแบบเงียบๆเอาเงียบมากๆยิ่งดี

ระบายความร้อนดี (ต้องรัน24 hr ตัวระบบ ไม่มีการคล๊อก)

ดู cosmos 1000 ไว้ดีไหมครับ

และ cosmos 1100 ในไทยมีขายไหมครับ (อันนี้เกินงบแน่แต่สู้คับ)

รบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ความต้องการเดียวกับผมเลยครับ full tower + รูปทรงดูดี + เงียบ(อันนี้สำคัญสุดเพราะเอามาโหลดบิทในห้องฟังเพลง) ดูcosmo ไว้เหมือนกันครับ คิดว่าถ้ายังไม่เงียบพอจะใปหาตัวปรับรอบพัดลมมาใช้(1300 บาท) ถ้าไม่คล็อค พัดลมด้านหน้า ด้านหลัง ด้านบน น่าจะเอาอยู่แล้วละ สุดท้ายแนะนำอีกตัวนึงครับเห็นตัวจริงที่ TK แต่ราคาเกินงบครับ ผมตามไปเช็ครายละเอียดในเวปผู้ผลิตแล้วน่าสนใจดีครับ ตามนี้ครับ
    http://www.tkcom99.com/product_detai...=1&s_cat_id=15
    ถ้าซื้อตัวนี้แล้วรายงานผลด้วยนะครับ

Comment

เคส ตัวละหมื่นเลยหรือครับ น่าอิจฉาจัง ผมจะซื้อตัวละ1,900บ. นี่ยังตัดใจไม่ลงเลย
      ว่าจะเอาเคสโนเนม ไปจ้างร้านที่ฝีมือๆ พ่นสีดำด้านให้หมด(250บ. ส่งเช้า ได้อีกสองวันถัดไป เป็นร้าน
      รับซ่อมสีรถน่ะ) ถ้าได้มาแล้ว เอามาโชว์ให้ดูด้วยนะครับ อยากดูน่ะ แต่มันไม่แพงไปหน่อยหรือครับ

Comment

lian-li V2000 ครับ ถ้ายังมีอยู่นะ 12 HD

Comment

Working...
        X