Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ pantip ยังมี Targan BZ 600 W. ขายอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ pantip ยังมี Targan BZ 600 W. ขายอยู่ไหมครับ

ที่ pantip ยังมี Targan BZ 600 W. ขายอยู่ไหมครับ ใครที่ไปมาแล้วเห็นช่วยมาบอกหน่อยครับ เพื่อนมันฝากมาถาม จะไปสอยวันจันทรืนี้ครับ และอยากทราบราคาด้วยว่าเท่าไร ขอบคุณครับ

Targan BZ 600 W มีแต่ที่HWHนะตัวละ5xxxจำไม่ได้รู้สึก5200บวกลบ100บาท
    ผมก็หาTargan BZ 600 Wทั้ง pantip ไม่มีของเลยต้องเอาTargan BZ 700 Wมา5300บาท600Wก็ใช้ไม่หมดละ700Wไม่รู้เอามาทำไรว่าจะเอามาต่อคอม2ตัวไฟพอไหมหว่า อิอิ

Comment

มีร้าน HWH กับ TK ครับ
      ลองสอบถามดู

Comment

ผมเพิ่งไปสอย BZ 700W มาจากร้าน TK นี่ล่ะครับ

เห็นบอกว่ามี 600W รุ่นที่ถอดสายไม่ได้นะ ส่วนรุ่น BZ 600W (ถอดสายได้) คงต้องดูที่ Busitek หรือ HWH

Comment

Working...
        X