Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ35000 จัดให้ทีครับ เล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ35000 จัดให้ทีครับ เล่นเกม

ขอ เป็น AMD phenom (กับ quad core อันไหนแรงกว่าอะ)
    VGA ขอ เป็น 8800 นะครับ
    +จอด้วยนะครับ ขอ 19 นิ้ว
    เกินงบได้เล็กน้อยครับ กระทู้ก่อนหน้านี้ขออภัยด้วยนะครับ พอดีผมอยากได้ 8800 ^^
    Last edited by mark36311; 8 Mar 2008, 18:40:02.

รบกวนหน่อยนะครับ
    core2 ก็ได้

Comment

E8200 @7200
      P5K R @4300
      Ram rox 1gb*2 800 @1800
      WD250gb @ 2300
      Gig 8800gt @8700
      case @1000
      DVD-RW @1000
      Enermax 460W @2500

28700฿

ที่เหลือจอครับ มีอะไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยครับ มือใหม่หัวจัด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เอาไปใช้งานด้านไหนอะครับ

Comment

เล่นเกมอะครับ พ่อบอกว่าถ้าติดเตรียมใหญ่ จาซื้อให้ ^^

Comment

สอบให้ติดก่อนครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อ่านหนังสือมากๆครับ สอบติดค่อยคิดยังทันครับ มีของใหม่มาให้เลือกอีกเยอะครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับผม มาสอบถามเพื่อเปนกำลังใจ ^^

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  สอบให้ติดก่อนครับ เป็นกำลังใจให้ครับ อ่านหนังสือมากๆครับ สอบติดค่อยคิดยังทันครับ มีของใหม่มาให้เลือกอีกเยอะครับ
                  ประโยคของพี่เขาแต่ละประโยคนี่โดนๆทั้งนั้น
                  เรียนจบไรมาครับเนี่ย อยากรู้จริงๆครับ พี่วิกร เป็นนักวิชาการได้สบายๆเลยนะเนี่ย

Comment

Originally posted by mark36311 View Post
                    เล่นเกมอะครับ พ่อบอกว่าถ้าติดเตรียมใหญ่ จาซื้อให้ ^^
                    ปีนี้ผมก็จะไปสอบเข้า ปวช พระจอมเกล้าพระนครเหนือน่ะครับ

จะไปสอบเข้าที่ไหนล่ะครับ ขอให้ได้สอบนะครับเฮ้ยไม่ใช่

ขอให้สอบได้นะครับ

Comment

ให้น้องๆโชคดีในการสอบนะครับ
                      เรียนจบแล้วได้งานดีๆก็อย่าลืมพี่นะครับ

Comment

Originally posted by adisak08 View Post
                        ประโยคของพี่เขาแต่ละประโยคนี่โดนๆทั้งนั้น
                        เรียนจบไรมาครับเนี่ย อยากรู้จริงๆครับ พี่วิกร เป็นนักวิชาการได้สบายๆเลยนะเนี่ย
                        จบบัญชี BU ครับ ขายเครื่องเสียงรถยนต์เป็นอาชีพหลัก

Comment

จบ บัญชี เหรอ รุ่นไหนคับ จบนานหรือยัง

Comment

6ปีแล้ว

Comment

ตกลงกลายเป็นกระทู้ให้กำลังไปแล้วคับ
                              ยังไงก้อสู้ตายนะคับ
                              หึๆ

พี่วิกร จบบัญชีหรอเนี๋ย นึกว่าเรียนเกี่ยวกะคอมมา หุๆ ชื่นชนพี่วิกรนะคับ

Comment

Working...
                              X