Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ้าสมาชิก HD 3850 เข้ามาทีครับ รบกวน ขอคำแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมก้อ พลังสี 3850 720/900 ไม่ได้ใส่เคส พัดลม 80% พัดลมตั้งโต๊ะอัดใส่อีก อยู่ที่ 55-60 Full 75 อ่ะ หุหุหุหุ เล่นไครซีส ลื่นๆ 1280*1024 ปรับเกือบเต็ม หุหุห

Comment

ของผมก้อพลังสี 3850 720/900 ไม่ได้ใส่เคส พัดลม 80% พัดลมตั้งโต๊ะอัดใส่อีก อยู่ที่ 55-60 Full 75 อ่ะ หุหุหุหุ เล่นไครซีส ลื่นๆ 1280*1024 ปรับเกือบเต็ม หุหุห

Comment

ขอถามผู้รู้หน่อยครับ ผมก็เพิ่งเคยใช้ ของ ati 3850 ของซัฟพาย อะครับ คือเวลา เล่นเกมแบบเต็มจอมันจะลืนเลยอะครับ แต่พอมาเล่นแบบวินโดร์โหมด ทำไมมันกระตุกมากๆๆเลยอะครับ พอจะมีวิธีแก้ไขไหมครับ ช่วยตอบเด็กใหม่หน่อย ขอบคุณครับ

Comment

ตอบหน่อยเถอะ อยากรู้จิงๆๆ

Comment

Originally posted by warlord View Post
            ตอบหน่อยเถอะ อยากรู้จิงๆๆ
            แล้ว ตอนนี้ นายใช้ ไดร์เวอ คาตาไลท์ เวอชั่นไหน อยู่ละ ครับ อลงเปลี่ยน เป็น 7.12 ดู สิครับ
            น่าจะหาย ครับผม

Comment

ผมใช้ 8.3 อะครับ ยังไม่เคยลอง 7.12 เหมือนกันคับ

Comment

Originally posted by warlord View Post
                ผมใช้ 8.3 อะครับ ยังไม่เคยลอง 7.12 เหมือนกันคับ
                ลองมาใช้ 7.12 ดู อะครับ หาย ชัว 8.3 ตอนผม ใช้ เล่น เกม Lost planet ไม่ได้ แต่ เปลี่ยน มาใช้ 7.12 เล่นได้ไหลลื่น หาย ปลิดทิ้ง ครับ แล้ว ก็เล่นได้ ทุก เกม เลย อิอิ

Comment

ครับ ขอบคุณนะครับ ที่มาช่วยตอบ

Comment

Working...
                  X