Announcement

Collapse
No announcement yet.

PRovision 22 นิ้ว HDMI ไม่ชัดอย่างแรง มัวมึนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PRovision 22 นิ้ว HDMI ไม่ชัดอย่างแรง มัวมึนๆ

LCD TV ครับ LT 2219 ต่อ HDMI~ ภาพมึนครับ พอเอาไปต่เครื่องเพื่อนชัดแจ๋ว เครื่อง สายไม่มีปัญหาครับ ต่อเครื่องเพื่อนชัดแจ๋ว เศร้าเลย มีใครรรู้ปัญหาบ้างครับ

ผมว่าอยู่ที่ VGA ด้วยอ่ะครับ

Comment

อาจเป็นที่ไดรเวอร์ด้วยก็ได้คับ ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ VGA ดู

Comment

เครื่องเพื่อน ใช้จออะไรครับ ต่อแบบไหนครับ
        ผมว่าจริงๆแล้ว HDMI ความชัดสู้ d-sub หรือ dvi ไม่ได้ครับแต่เรื่องแสงสีจะดีกว่า

Comment

Working...
        X