Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการโพสภาพใน overclockzone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการโพสภาพใน overclockzone

มีวิธีลงรูปภาพใหญ่ๆบ้างใหมคะ ประมาณนี้อ่ะ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=159715
    หนูเคยลงแบบนี้แล้ว แต่ว่าไฟล์มันใหญ่เกินไป เค้าลงได้ แต่ทำไมหนูถึงลงไม่ได้อ่ะคะ
    ใครพอมีวิธีลงใหญ่ๆแบบนี้ แนะนำทีค่ะ อยากเอามาลงบ้าง

หนูไม่ได้ เขาได้ เหตุผลเพราะที่ที่ใช้ฝากไฟล์ เขาเอาไปฝากไว้ที่อื่่นแล้วดึงลิงค์มา แต่หนูฝากที่นี่แล้วไม่ได้เพราะที่นี่จำกัดขนาดของไฟล์ไว้ไม่ให้ใหญ่เกินกำหนด

ลองสังเกต address ของภาพของเขาดู(ตัวอย่าง)
    Attached Files

Comment

ตามด้านบนครับ ฝากไฟล์ไว้กับเว็บรับฝากแล้วก็อป BB Code มาวาง อันนี้ฝากไว้ที่ smileupload ครับ (ขออภัย 56k ด้วยครับ ลองทำตัวอย่างให้ดู เดี๋ยวมาลบออกครับ)

Comment

เอามาฝากให้หนู ไปใช้ดู.... หนูลองกดที่รูปนะก๊ะ..
        แล้วหนูก็เลื่อนขึ้นไปกดที่ WWW.UPLOADD.COM นะค๊ะ..

Last edited by hornetpc719; 8 Mar 2008, 02:05:46.

Comment

ตามนั้นครับ อิอิ

Comment

...

ได้แค่นี้เอง -*-
            ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากค่ะ พอเข้าใจแว้ว
            ภาพเครื่องหนู สวยมั้ย อิอิ(อยากอวด)
            Last edited by darkneesload; 8 Mar 2008, 09:47:56.

Comment

ขอบคุณด้วยคนครับ =^_^=

Comment

Originally posted by darkneesload View Post
                ...

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากค่ะ พอเข้าใจแว้ว
                ภาพเครื่องหนู สวยมั้ย อิอิ(อยากอวด)
                สวยจ้า
                ฝากรูปก็อย่าใหญ่บิ๊กบึ้มมากนะจ๊ะ สงสารคนใช้เนตภูธรมั่งเถอะนะจ๊ะ

Comment

ค่าาาาาา

Comment

ระวังงูโดนสอยน่ะครับ ^^ มีตั้ง 190 นัดแหนะ

Comment

Originally posted by darkneesload View Post
                      ...

ค่าาาาาา
                      ขอไปชมที่บ้านได้มั๊ย หนู..
                      Last edited by hornetpc719; 8 Mar 2008, 16:05:41.

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                        ขอไปชมที่บ้านได้มั๊ย หนู..
                        ไป อย่าลืมชวนผมด้วยล่ะ

Comment

รูปใหญ่จิงๆ - -"

Comment

Working...
                          X